Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto vs Spika bungeni leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Jul 14, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi Mh. Zitto kamchachafya kidogo spika wa bunge

    Zitto: Mh. Spika kuna kiti kiko wazi kwa maana kwamba mwenzetu mmoja ameamua kubwaga manyanga kwa taarifa tulizonazo. Sasa tungependa kujua kama ushamwandikia barua mwenyekiti wa tume ya uchaguzi kumjulisha aitishe uchaguzi ili tukachukue jimbo letu.

    Spika: Hata mimi hizo habari nimezisikia kwenye mtandao tu bado sijazipata rasmi, kwa hiyo usitupotezee muda.

    My take,
    Chadema wanataka jimbo, je itawezekana??
     
  2. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nini kuna maswali matatu yananishanga kuhusu huyu mama
    1. ana watoto ? tabia zake kama wale wasio na watoto wanapenda sana kugombagomba
    2. ana mume naona kama nakosa hudumu muhimu ?
    3. ni dikiteta? ana heshima na watu kweli?
     
  3. k

    kiloni JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ANA UGILIGILI. Ni ugonjwa wa wanawake au wanaume waliokosa huduma ya muhimu ya jinsia tofauti muda mrefu.
    wana chuki za hovyo hovyo. Ukitaka kuona nenda kwenye maconvent.
     
  4. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamjibu Vizuri sana kazidi kutafuta Umaarufu Binafsi! Hongera Makinda! Good!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Rostam ameachia ngazi lakini ni lazima aandike barua rasmi ofisi ya Bunge kama barua bado haijafika basi Spika amejibu vizuri, tuache ushabiki usio na maana.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe uliyeanzisha hii thread naona kama unatupotezea muda tu. Kiutaratibu CHAMA lazima kiridhishwe na maoni ya Rostam Aziz ya kujiuzulu nyadhifa zake kabla ya kuiandikia barua Tume ya Taifa ya Uchaguzi ambao kimsingi ndiyo wenye mamlaka ya kutangaza uwazi wa jimbo. Taarifa zilizopo ni kuwa Mwenyekiti wa Taifa wa CCM hajaridhia kung'atuka kwa RA, kupelekea uwezekano mkubwa wa kuendelea kuhodhi kiti chake. Lakini hata kama itatokea vinginevyo, ni ndoto za mchana kwa CHADEMA kushinda hilo jimbo na wala wasianze kuhesabu mayai kabla hayatotolewa.
     
  8. R

    Rengo New Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu huvuna alichpanda, majibu yasiyo na hekima kama ya haya ya spika ndio hupelekea hata wakati mwingine wabunge kutomuheshimu na kuamua kuzungumza bila kufuata taratibu. Duuu!! Kazi pale iko kazi.
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    rostitamu asusa hawezi kula matapishi yake...! CDM twendeni tukalichukue jimbo..!
     
  10. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naweza sema sentesi ya "usitupotezee mda" mleta thread kachapia.

    Mweneye nilikuwa nasikiliza but hiyoo kauli hajatamka

    Kwa upande mwingine bibi kiroboto anaendesha bunge kwa mipasho, alafu anachekacheka tuu...yaan mbunge anauliza swali yeye anatoa kicheko cha kebehi.

    Tutaona mwisho wake
     
  11. K

    KING GEORGE Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unataka amtafutie nani umaarufu na wewe?.mbona spika anatafuta umaarufu binafsi ambao hawezi kuupata?...na wewe unatafuta umaarufu binafsi kumtetea huyo kigagula wenu.
     
  12. 2

    2nd edition Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuambie basi ulichosikiliza ma kauli iliyotolewa na makinda
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    anapotezewa muda kivipi'
     
Loading...