Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto, Shibuda na Mahusiano yao na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, May 18, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana CCM wawili ambao hawaaminiki chadema ni Zitto na Shibuda. Kauli na vitendo vyao vinaonyesha wanaipenda CCM au wana maslahi CCM au wametumwa na CCM.

    Pamoja na matatizo yao yote moja lipo wazi CCM wanataka wawatumie walete migogoro chadema. Njia nzuri ya hekima kupambana nao si kuwafukuza, we cannot afford, maana focus yetu ni kujenga chama, bali tuwapuuze. Wakipuuzwa hawataweza kuleta migogoro bali tukilumbana nao watatusumbua.

    Sioni hata sababu ya kumhoji Shibuda. Ni rafiki yangu, namfahamu sana , ni mtu hata ukimweleza vipi haelewi, ni matatizo binafsi zaidi kuliko ya yeye kuipenda CCM. Hata ndani ya CCM alikuwa hivyo hivyo, mara anagombea uenyekiti, mara urais nk. Tusipoteze muda nae, tumpuuze ila tukihangaika nae CCM itamtumia kutuumiza
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ibange naomba uongee kwa hoja na uthibitisho bila kuhusisha jungu,wapi na lini kwa mantiki zip unaweza ukamlinganisha ZITO na SHIBUDA?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Kukaa kimya ni jibu zuri sana kwa mjinga. Hivyo Chadema wasijisumbue kumjadili Shibuda, huyu dawa yake ni kumpotezea tu huyu zuzu.
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimecoment lakini sina hoja...napima upepo kwanza.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu utakuwa hujamtendea haki Zito kumlinganisha au kumfananisha na Shibuda. Tunafahamu zito kama mwanadamu yeyote ana matatizo yake lakini si kiasi cha kufikia kufananishwa na shibuda. Zito amesaidia sana katika ujenzi na uimarishaji wa chama tofauti na shibuda ambaye tangu aingie hajawa na mchango wowote zaidi ya ujinga tu.
     
  6. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wa majungu mtawajua tu, yaani ulikuwa unasubiria JF ifunguliwe line uyaanike hapa muda wa wa majungu ulishaga ishaga ni kazi tu:eek2:
     
  7. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama Shibuda ni rafiki yako si ujifichue basi ili tukujue na wewe ni nani rafiki mkia wa fisi, embu tupishe kule tuletee vitu vya maana
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jamani japo simwamini sana ZITTO lakini kumfananisha na SHIBUDA ni kama kufananisha USINGIZI na KIFO
     
  9. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Upo sahihi kabisa Mkuu
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa shibuda sawa,hapo kwa zitto umegeuka mibange
     
  11. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kweli kabisa hawa watu wawili ni kuwa nao makini tu zaidi kuwapuuza
     
  12. m

    mmanga mswahili Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawaheshimu sana wakuu wangu wote ila kwanini kunakua hakuna hoja za mashiko kwa zito kumuoanisha na ccm unajuatunaweza tukampunguzia morali wa juhudi zake katika kuendeleza taifa letu pia watu wanaouangalia mtndao wetu huu wanaweza kuona ya kua hatuna mchango wowote sisi kwa juhudi za watu wengine na naogopa kuzarauliwa baadae.
     
  13. k

    kitero JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayofanya Shibuda kayafanya kwa muda muafaka,maana tumepata muda wa kujifunza tunapoelekea uchaguzi mkuu 2015.Najua watakuja wengi sana na tutakuwa tumejifunza kutoka kwake.
     
  14. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huyo chibuda anaweza akawa rafiki yako, na zito je? Mtake radhi Mh. Zito hawezi kuwa kama shibuda
     
  15. Imany John

    Imany John Verified User

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    i hate mnaomchukia zitto.. Katika sahihi70 mlimpongeza leo mnamlinganisha na makapi ya juisi? Kweli?
    Wanajf kama wewe hamtufai
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hebu tulia, utueleze vizuri taka lini Zitto ni mwana CCM? Halafu utushawishi ni kwa vipi tunaweza kumfananisha Zitto na Shibuda.
    Najua mnamuogopa sana Zitto kwa sababu the guy is very smart and organized. Lakini huoni kumtaja taja ni kuonesha kwamba ni mkali?
    Acha majungu mkuu!!
     
  17. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We ndo mjinga kweli,yaani mtu kugombea ndo ujeuri? sasa nini maana ya demokrasi.
     
  18. i

    ibange JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zitto nakubaliana na wote kuwa ni mtu shupavu na mhimili mkubwa chaema. Lakini mtanikubalia pia kuwa ni controversial, mifano ipo mingi moja wapo ni kutomuunga mkono Dr Slaa wakati wa uchaguzi na kumuunga mkono JK kwa madai kwamba JK amefanya mengi kwenye jimbo lake. Sasa anatofautiana vipi na Shibuda kuhusu usaliti?
     
  19. g

    greenstar JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa wanatangaza nia tu lakini hamlali kuwalaani akina Shibuda na Zitto kila siku,je CHADEMA ina wenyewe? Je CCM wakijivua GAMBA na kuvaa GWANDA si mtakufa kwa presha? maana wote wana nia ya kugombea URAIS 2015,lakini wanasubiri mchujo tu !

    Bado EL hajatua mnaogopa ati asipokelewa,chama gani cha UKOMBOZI hiki?" Sasa hivi hamtapata kura za CCM kwa vile ni wanafiki na waoga.Tutaendelea kumtumia CAG na kuwatengeneza akina Utouh wengi ndani ya serikali ili tufikie malengo na si kujaribu chama mbadala cha kipuuzi kama CHADEMA.

    CCM tushikamane,tukubali kuwajibika kwa wananchi na kuondoa wabadilifu wote bila kujali cheo chake..!
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    greenstar, hivi umeshatoa singo ya mashairi yako uliyotoa hapo juu, maana naona utauza kwa mazuzu wengi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...