Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto: Maelezo ya Waziri na Naibu wake sio ya kweli (Audio)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mjengwa-halifa, Apr 23, 2012.

  1. m

    mjengwa-halifa Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wizara hazina huwajibikaji kabisa. Waziri anamiliki Tanpower Resources halafu anawaambia Stamico wasilipe deni hili kampuni yake iweze kuchukua tenda. Huyu aende na maji tu.

    Ufafanuzi:
    Anayetajwa hapa si Waziri wa sasa ni Daniel Yona, alipokua Waziri wa Nishati na Madini, na alikua yeye na familia yake wakimiliki kampuni ya Tanpower Resources Ltd, akiwa na ubia na Benjamin Mkapa na familia yake. Kampuni iliyopewa umiliki wa Kiwira Coal Limited. Mpaka baadae ameifilisi kampuni yake ya Anbem Ltd, akimwacha mwanae hadi sasa katika umiliki wa kampuni hizo.

    Mawaziri wa sasa wanazuga kuwa hawajui.
     

    Attached Files:

    • Zito.mp3
      File size:
      2.7 MB
      Views:
      1,047
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Natamani tuwaombe WACHINA watuazime sheria zao za kupambana na rushwa na ufisadi hata kwa wiki moja tu tuzitumie hapa nchini kusafisha hawa mafisadi wa CCM. Mwalimu Nyerere alithubutu kutuwekea FAGIO LA CHUMA lakini huyu m.kwere anawabembeleza hawa mabazazi????
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwani asijitoe mhanga mtu mmoja akatuondolea hawa watu?
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    ahsante nimeisikia Zito yuko makini je unaweza attach mp3 nyingine za bungeni leo kwani hapa nilipo siwezi pata matangazo hata streaming inakataa kwenye arusha mambo
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tatizo wamechanganyikana na ngano safi.
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Hapana kwa sheria za china na mimi nitamkosa baba yangu..... kunyongwa!!!!!!!!

    pole pole jamani ni heri afungwe kifungo cha maisha nitaweza kumtembelea gerezani
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa hakuna Kama ZITTO.Hongereni sana Kigoma Kaskazini kwa kutuletea Heavy duty machine
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade wiki moja ni kubwa sana siku tatu tu zitatutosha waliobaki watajimaliza wenyewe hovyo sana hawa mabwana
     
  9. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wako wengi wa hivyo na huenda si waziri mwenye kufanya uchafu huo pekee yake

    Huenda mawaziri wengi wapo hivyo wanaiba na hawawezi kuwajibishwa na TAKUKURU wala uongozi wowote wa wilaya au mkoa husika
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata wewe unatakiwa pia kupata hiyo adhabu coz ni mfaidika wa huo uozo!
     
  11. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uozo ni mkubwa Serikalini miwaziri imekalia posho za vikao tu na kuwaacha watumishi wakifanya wanavyotaka. I can real see some light at the end of the Tunnel.... RIP CCM
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani itapendeza saana tutaanza na mkulu pale Magogoni na wengine wote watafuata
     
  13. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wiki moja haitatosha kuwaondoa mafisadi wote
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Magamba yamekabwa hadi noma lol!!
     
  15. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Suala la Kabulo kwa kweli ni zito na Zitto anasema kweli na kwa kweli Spika naye anasema kweli kwamba hili sualai "zito" na hivyo anaomba apelekewe upya kusiwapo longolongo kwamba zimepotea. Kwa kifupi Kabulo Mkapa na Yona walijigawia rasilimali zetu na leo tunamuone huruma. Yess Mkapa amefanya mazuri mengi katika nchi hii, lkini katika hili amekosea na kama anataka aombe radhi na alipe fidia si kulipwa 9bn
     
  16. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    anakula nao
     
  17. K

    Kadebedebe Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli nawapongeza sana wananchi waliotuchagulia mbunge zito, maana kazi yake tunaiona. na inafaa tuingize maoni ya mabadiliko ya katiba ili kipengele cha umri kirekebishwe ili vijana kama hawa wasaidie nchi.
     
  18. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunanini huko wizarani mpaka hawataki kuachia ngazi????????? wizi mtupu
     
  19. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Audio clip safi sana...:A S 41:
     
  20. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,036
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mkuu, fagio la chuma aliliasisi Ali Hassan Mwinyi. Nakukumbusha tu.
     
Loading...