Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kugombea urais wa tanganyika , dr slaa urais wa tanzania

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Godwine, Jan 1, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katika mikakati inayopangwa chini chini ndani ya Chadema kama serikali haitaifumua basi 2015 utakuwa mwisho wa CCM na serikali yake yani CCM itapoteza yote urais wa Tanzania na Urais wa Tanganyika na kubakiwa na Urais wa zanzibar Pekee.

    Serikali zuieni mipango hii ya Chadema la sivyo hakuna tena CCM mwaka 2015.
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa hiii tahadhari ni kwa wananchi au CCM?... mbona umeshindwa kutazama maslahi ya wananchi badala yake unatazama maslahi ya chama... ndivyo tunavyotakiwa kufikiria? Au ndio upo kazini umetumwa kuimaliza Chadema kwa kusambaza fear!
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi CCM kilivyopoteza mvuto na kubaki kuwa chama cha magumashi na mafisadi lazima nikisaidie, kwani kisije kuuza na wananchi kupata fedha za kuibia kura 2015...Chadema mnakibomoa sana CCM sijui kwanini
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Masaburi at work!
     
  5. G

    Godwine JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu kilichoharibu vijana wetu kama bangi kama serikali ingedhibiti basi tusingekuwa na watu kama wewe
     
  6. +255

    +255 JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Mbona Zitto 2015 atakuwa bado hajafikisha miaka 40 ya kugombea u Rais ka katiba ya sasa inavyodai?! Af una uhakika gani kama kutakuwa na serikali tatu '15?!
     
  7. G

    Godwine JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​hatogombea urais wa jamhuri ambao utabaki ni miaka 40 lakini urais wa Tanganyika kigezo cha umri kitawekwa ni miaka 35 kwenye katiba mpya ambayo CCM wameshaiandika bado muda tu kuitoa hadharani
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tumepoteza watu mashuhuri sana nchi hii ila wamebakia wapuuzi km wewe,try to think before making any decision
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani CCM ikiondoka kuna tatizo gani? Unajitahidi kutunga habari! Au ndo upo Kazini?
     
  10. M

    Mkandara Verified User

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu unazungumza vitu gani? Yaani Chadema tunakibomoa chama cha CCM of thei own doing? Sisi tunaeleza madudu ambayo tayari wamekwisha yafanya na wala sii zaidi maana sii uongo unaotungwa.

    Ya Jairo tulimwambia sisi? Ya Richmond, Rada, Kagoda, Meremeta, TRC na Rites, ATC na SouthAfrica, Tanesco na Ngao, Dawako na maji yaani yote haya tunayazungumzia baada ya CCM kufanya maamuzi ambayo tuliyapinga na sasa matukio ya hasara na adha zake tunapozisema inakuwa tunawabomoa CCM..

    Hivi kweli wewe unajua vizuri hali halisi ya nchi yetu kiuchumi? Hivi kweli mtu akikwambioa hatuna kitu kabisaaa usidanganyike na uvaaji suti huu ni wivu kaa kuna ukweli!. Tumeshindwa hata kuuza hifadhi ya bonds zetu nje utafikiria nini zaidi kinafuata?.. Mkuu kinachofuatia wala sii muda serikali itabidi ichapishe fedha maana tumekauka kama bwawa la mtera na rais wako hajui kwa nini sehemu kibao za utumishi tumelimbikiza madeni tunayodaiwa ktk matumizi ya ndani na ya nje..
     
  11. G

    Godwine JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​usipende sana kusikia habari zinazokufurahisha wewe tambua si kila mtu anapenda wewe uwe huru na ujue haki zako wengine tunanufaika na kukandamizwa kwako , kwahiyo punguza jazba
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Godwine,
    Umekunywa nini leo?
     
  13. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Unaongea nini sasa

     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hee,mkuu Buchanan,hii nayo ni Chit Chatting?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...