Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto katika hili la Tigo Umenena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Apr 16, 2012.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Najaribu kulifuatilia Bunge katika maswali na majibu...Umiliki wa hisa asilimia 100% za Tigo na Wageni ni la msingi. Suala la uuzwaji wa hisa za serikali(?) Kabla ya uchaguzi Mkuu 2005 Kinyamera unatia shaka....Majibu ya NW ni ya kiubabaishaji... Swali linahusu 2005 na yeye anakazania sheria na Kanuni za mwaka 2010.
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kazi kusifiwa watu tu, na wewe hujaeleweka. Hivi point za wengine huwa hamzioni mnaona za Zitto tu huyu jamaa ameweka mamluki wake wengi sana kwenye jamii forums.
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,458
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu, hivi Zitto na Arfi ni nani anastaili ktk hili
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zito ni sawa na wabunge 100 wa ccm.
     
  5. ikuo

    ikuo Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Acha mambo ya unafki hujaangalia bunge, ungeangalia usinge sema hivyo ukwel uko wazi bwana, wabunge wa cdm kazi zao bungen zinaonekana waziwazi acha donge bwana!
     
  6. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hata kiongozi wa serikali bungeni (SITA)kamwunga mkono ZITTO kasema watafuatilia majibu kiundani, kakili majibU ya naibu waziri ni mepesi
     
  7. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama humkubali zitto,basi utakuwa na wivu wa kike.
     
  8. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    teh teh teh teh
     
  9. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa naibu waziri hajajibu swali ipasavyo, kapiga siasa tu. Zitto anawatia akili sana hawa mawaziri
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hebu jaribu kuweka CV ya Zitto na huyo Naibu waziri, halafu ni umri wao, hapo utakua umepata jibu, ukiwa CCM wewe ni mzigo tu
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ipelekwa jukwaa la wakubwa.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ila bwana mhe Sitta kasema vizuri sana kuwa litafuatuiliwa na majibu yatatolewa. kimsingi NW hajui chochote
     
  13. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Zito ana uwezo mzuri sana Tatizo lake anadhani yuko pale kama yeye na si Chama na viongizi wenzake pamoja na wanachama. kwa ujumla ana katabia kausaliti sometimes.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sitta leo ndo kashika mpini wa Pinda nini?
     
  15. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sio tarbia ya kiusaliti BALI ANAJIAMINI SANA KWA YALE ANAYOAMINI NI SAWA KWAKE.

    Kijana mzuri sana na wangepatikana wabunge 15 wenye tarbia kama zake basi Tz mngekuwa pazuri sana. Kwani yeye si miongoni mwa wale wa kusubiri kulishwa.

    Hongera Zitto
     
  16. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa vyovyote vile Zito atakacho fanya ni Mbunge wa CDM na watu wanajua hilo,so anawakilisha CDM na sioni tatizo kwa hilo.
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Barubaru umeibuka tena mkuu,
    Ukisikia Zitto amaguswa ni sawa na kusikia cuf imeguswa, lazima utie neno.!!! Kumbe wabunge wenu wa cuf wanalishwa? kuku wa kisasa!!? Nadhani huko mbele ya safari utahamia chadema tu, kumkubali Zito ndio mwanzo wa safari yenyewe.
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumbafu...
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Inaonekana katika wabunge 300 ni Zitto anayetumia muda wake kujisomea na kufanya tathmini ya hali ya sasa
     
  20. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Khah! wacha chuki na wivu wa kike, utajiumiza bure kumchukia aliejaaliwa.
     
Loading...