Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto azushiwa kupata ajali, asema "am alive and well"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Oct 14, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Zitto Kabwe katika twiter and Face Book "just finished my rally in Kahama please ignore the malicious rumour going round that I've been involved in an accident am alive and well"

    Amepikea sms isemayo, "Poleni wapinzani wenzangu kwa kumpoteza zito kabwe kwa ajali ya gari."..

    My Take: Hii si mara ya kwanza na si dalili nzuri, vyombo vya dola viwe makini visiwe chanzo cha vurugu katika nchi hii, usalama wa wananchi na viongozi wa vyama vyote, CCM na wapinzani uko mikononi mwao kwa sasa.
     
  2. d

    dzed25 Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watangaze sera sio kutunga uzushi
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM IMEISHIWa
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Au walikuwa wamempangia ajali??
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hawana cha kuongea majukwaani wanabakia kuzusha mambo..mbona ile ya jangwani hawakuisema na kutumia meseji watu
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mh,hawa walipanga hiyo ajali nahisi
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wamechemka, nakumbuka ile ajali iliyomuondoa mama salome mbatia...........zito anaielewa vizuri.
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni waongo maana jioni ya leo nilipigiwa na jamaa yangu aliyeko Kahama kuwa alihudhulia mkutano wa Zitto ingawa anasema alifika amechelewa sana wakati wao walikuwa wamesubiri tangu saa 7 mchana.
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    acheni hizo

    hayo ni mambo yenu wenyewe mnaleta propaganda za kitoto mnataka mpate sympathy za wananchi

    hamna lolote
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nani hao???
     
  11. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Binafsi nilipigiwa simu na watu kadhaa wakitaka kujua juu ya jambo hilo, ikabidi nimpigie simu Zitto mwenyewe ambapo alinieleza kuwa alikuwa amemaliza mkutano wa Kampeni Kahama. Alisema amepigiwa na waandishi wengi wa Habari wakimuuliza juu ya jambo hilo. Ila wa kwanza kumpigia alikuwa mwandishi wa TBC
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    CCM kwa nini hamkui? Mtaendeleza utoto huo hadi lini?
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Wataendelea na huu utoto mpaka siku mtakayo amuka na kuwa VOTE OUT simple and clear!
     
Loading...