Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zilizokuwa kauli za mzazi wenu zinadhihirika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Aug 5, 2010.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakati wa uongozi wake Julias Kambarage aliwahi kutoa nasaha nyingi, miongoni mwa hizo nasaha kama vile kuwambia watu wake msije mkafanya makosa na kumpa urais John M.

    Na miongoni mwa sababu alizozitoa alisema kuwa ni
    MUHUNI jingine kubwa zaidi alikuwa anapiga kelele siku zote Kiongozi ung'atuke mapema na usisubiri kung'atuliwa.

    Mzee John akalichukulia ni mzaha hilo , sasa ndio ukweli umedhiri wafuwasi wake wameshachoka nae palipobaki watalazimishwa kuwa nae. kwa maana hiyo Mzee John ni Mbunge wao wakitaka wasitake ,tusiandikie mate na wino ungalipo ,nitarudi kulikumbusha hili (nakubaliana na Mkuu wapolisi pamoja na Pinda Mafisadi wanauwezo wa kuitikisa Serekali na wameweza kulionesha hilo )
     
Loading...