Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zero 172 city sec. Dodoma.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Malolella, Feb 9, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii shule ni ya mbunge wa Dodoma mjini.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tatizo ni kwamba.. Hata waliotakiwa kupiga debe nao wapo shule
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Shule gani hiyo.. Wameshaona elimu ni biashara kila mtu anataka kufungua shule.
     
Loading...