Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Utamu Blogger

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmakonde, Feb 5, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana JF huyu jamaa yuko wapi?amefikishwa mahakamani au yuko huru?
    yuko kizuizini?
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    nadhani uchunguzi unaendelea
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hajafikishwa mahakamani?yuko nje kwa dhamana?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nilikuwa nimesahau kama na hii kesi ipo
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Nani alikuambia uchunguzi wa tajiri au mtoto wa kigogo unaisha!!! Ukubwa dawa ndugu yangu

    ...cheki wa Muro ulivyoenda na ari mpya kasi mpya na nguvu dovya;
     
  6. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    in tz it depends who you are basi!!
     
  7. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mbona hata identity wameficha??au ukiwataja utaharibu uchunguzi, kweli hii ndo TZ aka Bongo
     
  8. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona blogs zimshamtaja!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Feb 5, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nadhani kichwa changu kimechoka sasa- najaribu kiilink hii habari na siasa sipati jibu- people alamsiki!
     
  10. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata magazeti hayasemi chochote.ni ajabu kabisa.
     
  11. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hakuwahi kukamatwa.

    Ule mkwara ulikuwa kufikisha ujumbe kuwa tukana kote lakini usiguse Ikulu.

    Missing Ze Utamu a lot!
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wATASEMA WASICHOKUJUA? HAWAJAITWA KAMA YA JERRY MZEE!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    kwani wakimsamehe kuna tatizo?
     
  14. s

    staloneg Member

    #14
    Feb 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wa JF eti kuna mtu anafahamu kama matokeo ya kidato cha nne wameya-post kwenye net? Nashangaa kuna watu/wanafunzi wanasema wameshapata matokeo yao eti wameyapata kutoka kwa wakuu wao wa shule, wamekuwa wakipigiwa simu kutaarifiwa juu ya matokeo hayo, Sina uhakika kama utaratibu huo unaweza kuwa ndio unaotumika kwa sasa, Hebu munijuze wakuu...
     
  15. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Raia umepotea njia!
     
  16. s

    staloneg Member

    #16
    Feb 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wa JF eti kuna mtu anafahamu kama matokeo ya kidato cha nne wameya-post kwenye net? Nashangaa kuna watu/wanafunzi wanasema wameshapata matokeo yao eti wameyapata kutoka kwa wakuu wao wa shule, wamekuwa wakipigiwa simu kutaarifiwa juu ya matokeo hayo, Sina uhakika kama utaratibu huo unaweza kuwa ndio unaotumika kwa sasa, Hebu munijuze wakuu...[/QUOTE]

    Raia umepotea njia

    Ni kweli ndugu, nimechemsha kwani ilikuwa nipost kama new post lakini nikajikuta mawazo yalikuwa hayajahama huko kwa mshikaji. Do!!! kweli aibu mtu mzima.
     
  17. Ulate

    Ulate Member

    #17
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehe bongo kweli tambalale
     
  18. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160

    Tafuta mtu akufundishe jinsi ya kuanzisha thread, please!!!! Kuficha ficha ugonjwa kifo kitakuumbua!!!
     
  19. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    EEEE!!! Hapa patamu kwani mutoto wa mukubwa tangu lini akashitakiwa??? wajameni!! Huyu Jerry Muro si mutoto ya mukubwa ndio maana kasi mpya nguvu mpya na ari mpya. Lakini ukiwaambia kujenga Daraja la Kigamboni wafanye kama ya Muro jibu Ziroooooo. Sasa naona wakubwa wameingilia kati du!!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ukweli mtupu!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...