Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Komedy mpya EATV ilikuwaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AmaniKatoshi, Sep 25, 2010.

  1. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wajameni, salamu na amani kwenu.

    Napenda kuuuliza taarifa za ze komedi mpya ya EATV kama ilirushwa njuzi alhamisi walivyoahidi na je, ilikuwaje?

    Asanteni, na weekend njema.
     
  2. T

    Teko Senior Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawakuwa na chochote cha kuchesha! komedi inayochekesha kwa sasa ni futuhi tu!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ila Orijino komedi ya T-CCM-BC walinifurahisha kwa kile kipengele cha kuwaiga Ma-presenta wa Aiiitiviiii... Lile neno "Kumradhi"
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Binafsi nilicheka sana hasa yule bwana alipokuwa akiigiza sauti ya kichaga. Hata ze comedy nao sasa wanaenda vizuri
     
  5. M

    Mswahela Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana kitu. Amebakia Bambo na vichekesho vyake vya kijingajinga
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    alinichekesha kikwete kwa kuahidi bajaj 400 za kubeba wajawazito wilayani chunya mkoani mbeya
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Vichekesho vya siku hizi bwana ni kichekesho tu, matusi na mambo ya aibu tu! Bora umwangalie Churchill wa jirani zzetu!
     
  8. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo.
     
  9. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Comedians wa EATV wanatakiwa kufanya kazi ya ziada, Juzi hawakuwa na mvuto kabisa!
     
Loading...