Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze komedi...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by SirBonge, Jun 8, 2011.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    -Vijana wabunifu sana, wasanii wa kweli! Walianzia EATV-walifanya vizuri, wakawa maarufu wakaitwa Bungeni mpaka Ikulu wakajisahau wakadhani ni maarufu kuliko EATV yenyewe, wakatemwa!
    -Wakaja TBC wakaanza vizuri, wakapata tenda nono, wakajiona wako juu ya DUNIA, matanuzi kwa sana, wakaanza kutukana watu (kwamba wamefulia)!
    -Sasa, hawana mvuto, hawaeleweki wanafanya nini, wanaburudisha au wanaganga njaa tu! mashabiki hakuna tena, Wapo TBC tu kwa sababu ya Contract ya Vodacom, Ikiisha-KAZI BASI! Warudi kijiweni...

    Tuwaite nao wamefulia kama walivyowaita wenzao??
    Message;
    Ukiwa Juu usijishau na usione wengine ni wapumbavu badala yake ongeza juhudi zaidi na heshimu watu wote!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wel said.
    No coment!
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana yake
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    siku hizi masanja anatumia muda mrefu kujiboost wakati hamna kitu wale wa chanel 5 wanakuja vizuri not bad
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Heee nina siku sijawawatch hawa watu,ngoja nione!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    pigia mstari
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Futuhi nao sijui kimetokea nini huko. Ila wamejipanga tena. Nawamis wale wakongwe
     
  8. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwisha habari yao.
     
  9. t

    tshaka Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mafundisho yapo mengi mazuri but ili wakubalike zaidi waache kuvaa nguo za kike kila mara maana yake nini!
     
  10. k

    kev Senior Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubunifu kwisha kazi hakuna jipya ni yale wanarudia waingie kwenye tamthilia au maigizo barabarani,
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Muda kidogo tutawasahau kabisa!
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Masanja abadilishe style, tusha mchoka
     
  13. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa,kwangu mimi hawana mvuto kbsa
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lugha za matusi na kutukana watu ndo walidhani ndiyo uchekeshaji, ilifikia wakati inakuwa ngumu kuangalia na watoto au wakwe, Inabidi wabadilike sana kwani wao si wakubwa kama uchekeshaji wenyewe, nazikumbuka enzi za kina mzee Jangala, Kiatu, pia kina Pembe na maigizo yao
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mzee napita tu
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii nayo pia ni indicator ya kwamba "watanganyika si mabwege tena". The biggest problem ni kwamba walivyohamia huko TBC wakaanza kuplay against the people. Tunaowaita mafisadi wao wakawa wanawasifia, wakakejeli watu wanaoaminiwa na watanzania mfano Dr. Slaa, wakawa hawapo tena update with the issues. Hebu imagine the following opportunities kwa comedian:

    1. JK alivyoanguka jukwaani

    2. Kuvua magamba

    3. Mafisadi kuendelea kupeta ilhali wabunge wa upinzani wakikamatwa kwa masuala ya kisiasa.

    4. Kujiuzulu kwa Makamba

    5. Nape etc.

    Sasa wako upande ule hawawezi tena kuikejeli CCM wala serikali yake maana ndiyo upande wao. Hii inanikumbusha marehemu Kolimba, kwa wanaomfahamu the guy wa one of the samartest and a no non-sense person. Wakampa licheo CCM akaanza kutetea yale asiyoamini baadae akawa anaonekana kituko na asiye na mvuto.

    Vipaji bado wanavyo, wakihama tu upande you will see!!!!! Umaarufu utarudi pale pale au hata zaidi.
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    kuna kipindi walimkejeli mzee mengi wa itv,tangu pale siangalii tena kipindi
     
  18. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama wako kwenye payroll ya Manji usingetarajia pungufu ya walichomfanyia mzee Mengi.
     
  19. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Atabaki mzee majuto tu, na ataendelea kubaki King Majuto!, Ataendelea kusumbua MBAYA KABISA

    Kamasanja kana lugha flani ya Kebehi sana, kweli maskini akipata......
     
  20. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna laana hata kama mtu sio mzazi wako, malipo ni hapa hapa.

    Wale watoto (Joti na Mpoki) Walikuwa pale na walikuwa wanalazimishwa enzi hizo mpaka director wao Seki, wanacheza cheza tu, hovyo kabisa wakaingia EATV wakapata umaarufu, wakapata umaarufu, wakajifanya wajanja, Hakuna mwanzo usiokuwa na Mwisho!.

    Kauli za masanja ni mbovu sana bora watu wengine wowote lakini sio masanja!
     
Loading...