Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi za miss chitchit mwezi november zitakua kama ifuatavyo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Oct 24, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habhali yenu bhana
    Tukiwa kwenye maandalizi ya kuanza mashindano naona ni bora kutangaza zawadi kabla ya kuanza mashindano hapo tyarehe 31 oct,
    zawadi kwa mshindi wa kwanza (ambaye ndio miss)itakua ni muda wa maongezi wenye thamani ya Tshs 8,000/=
    zawadi kwa mshindi wa pili itakua ni muda wa maongezi wenye thamani ya tshs 1,500/=
    Zawadi kwa mshindi wa tatu itakua nu muda wa maongezi wenye thamani ya Tshs 500/=

    Kama kunamfadhili mwingine anaweza kujitokeza kuongeza mfuko huu wa zawadi anaweza ni PM,
    nawategemea sana kusikia kaulizene hasa Bishanga ruttashoborwa Judgement Madame B Remmy Erickb52 na wengine wote wenye nia ya dhati katika kuhakikisha zawadi inakua nono hapa chitchit mahala pa kupunguza stress na uchofu wa mihangaiko ya kila siku katika kusaka riziki

    Nawasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu Ruhazwe JR
    Hapa unatupa motisha wakujipanga zaidi kuhakikisha Arabela ana chukua taji na zawadi ya elfu 8 itabidi Arabela uniongeze malipo ukishinda mana nafanyakampeni ya kufa mtu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    wns usitie hofu bega kwa bega
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo Erickb52 muondoe kwenye hiyo list ya wafadhili maana amechoka sana siku za karibuni! Tangu amefumaniwa Mwz na kutoswa na mpz wake Amyner, kichwa chake kimepatwa na konkashen!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha.......kumbe ndio maana!!
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maskini Erickb52 kwani kale kakibanda kake ka-shoe shine hakafanyi kazi tena.....teh,teh,...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio maana nini tena WNS tililika
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    lundenga nahic harufu ya rushwa, mbona hakuna uwiano kati ya zawadi ya mshindi wa kwanza, wa pili na wa tatu?
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ruhazwe JR nipe update. Lini 2naanza kupga kampeni?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    umeingia mawazon mwangu. Hata mimi nltaka kuuliza kuhusu hyo gap ya zawad kati ya washindi
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapana charminglady
    Utakumbuka kila msimu wetu unakua na mabadiliko,hii ni ili kuweza kuvutia shindano na hata washiriki.kama utakumbuka kwa mara ya kwanza hapakua na zawadi yoyote ile,mara ya pili hivyo hivyo,mara ya tatu nido kuwa na zawadi na hata wewe ulipokea zawadi ya mshindi wa pili,je uritoa rushwa?
    Safari hii tuna panga hivi ili kuweka heshima na uzito kwa miss na kuweka ushindani au wewe unasemaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kura zitapigwa kuanzia tarehe 31 hadi terehe 02 ikiwa ni kuwasaka top 5,amabo hyo itakua ni nusu fainal,then tunaenda fainal tukiwa na washiriki watano ambao watapigiwa kura tena kuanzia tarehe 02 had trh 05,na hapo ndio tutawapata watatu bora huku wa kwanza ndio akiwa miss
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    gap? yani jast gap ndio uhisi rushwa? si sahihi hata kidogo
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    haya bana lundenga!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    What about a 'one night stand' with JF's cuttest boy?
    I think that will make the most of it, and of course the contest will be even more competitive.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaaaaaaaaa
    Wanaume nao wanakuwaga macute?
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kutana na wa kwanza, wan'na try some?
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha,...mbona umekubali kama lina kwenye ule wimbo alioimba na barnaba wimbo wa wrong number?
     
  19. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya tena ndo waanze kujinadi tupige kura hapa ithink dis time arabela achukue tuu
     
  20. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hahaha my dia dah thanks hata wewe umeona ninavyoteseka
     
Loading...