Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zain promotion: Ni kweli ama batili??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MissKitim, Aug 3, 2010.

  1. M

    MissKitim Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Naombeni msaada..
    Ni kipindi sasa Zain wanaendesha promotion ambapo washindi wanatakiwa kupata sh. 500,000 cash kila siku, toyota corrola na ticket ya kwenda Africa kusini kila wiki, na mwisho wa promotion mshindi atapata RAV4.
    Hii promotion ni kutuma neno JIVUNIE kwenda 15656, na unauliza maswali ambapo kila swali lina point na unakatwa sh 300 na ushee per SMS..Eventually unakusanya pointi ambazo zinaingia kwenye droo ya kupata hizo rewards juu.

    NINACHOULIZA DRAW YA KUPATA WASHINDI INACHEZESHWA WAPI NA SAA NGAPI? MEANING KWENYE CHOMBO KIPI CHA HABARI???...WENGI WANASHIRIKI NA HELA ZAO ZINALIWA LAKINI HAWAJUI HII PROMOTION INACHEZESHWA SAA NGAPI NA WAPI..Hawaoni si TBC, ITV, STAR TV...nk
    MBAYA HATA UKICHEKI MTANDAO WA ZAIN..UNAONA MAELEZO YA HII PROMOTION NA ZAWADI. KUNA TAB YA WASHINDI/WINNERS UKICLICK TOKA TAREHE WALIYOANZA HII PROMOTION HUONI HATA JINA MOJA LA MSHINDI..

    TUELEWE VIPI? HELA ZA WATU ZINALIWA KINYEMELA AMA NI VIPI?
    NAOMBENI MSAADA wa kujua hii kitu inachezeshwa wapi???
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Utapeli wa hali ya juu...
     
  3. N

    Ngala Senior Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni deci mpya kwa jina jipya. mi mwenyewe nimevuna zaidi ya pointi 59000 sijaona chochote na maswali yao yamekaa kiubongo fleva fleva. kwa ujumla ni wizi mtupu na usijekuta tunachangia kijani na njano kwa ushindi wao wa kishindo.bora tigo nimeambulia 10m air time. ni matatizo yetu ya kutaka majibu mepesi kwa maswali magumu
     
  4. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Matapeli wezi wakubwa hawa.Wanawaibia wateja wao mchana mchana jua linawaka.Kuna jamaa kafikisha point 700,000 hajapata hata fulana.Kila point ni shs 300 sasa huu kama si wizi ni nini?
     
  5. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Afadhali yenu , mimi nina pointi 1,500,000 kwenye promosheni ya Jikoki ya TIGO,sikushinda hata fursa ya kuambiwa umepata message za bure, wanakupoza kwa dakika tatu tigo kwa tigo na ndio imetoka,wote hao ni wezi na matapeli wakubwa
     
  6. M

    MissKitim Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimeshtuka ndo maana imebidi niulize. Hapa ofisini wengi wanajibu hayo maswali, unakuta mmoja ana pointi laki 500 na mwingine ana point 50,000. Halafu wote wanaletewe message eti upo kati ya 30% au 10% ya wachezaji wa juu. No one ameshinda hata airtime.
    Kama ulivyosema mdau wa juu,usikute tunachangia kijani na njano..mbona hizi promotion zimezidi hivi uchaguzi unavyokaribia?

    Naona na vodacom wameanza the same promotion..ya kwao kali. One message sh. 500/=

    kama kuna watu wa zain wanasoma humu, please clarify. Hizi laki 500,000 za kila siku, corolla na ticket za kila wiki na RAV4 ya mwisho zinachezeshwa WAPI (i.e in what media? na saa ngapi?

    Inanishangaza
     
  7. M

    MissKitim Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Honestly, i am still looking for an answer..was this a kiini macho kama wadau wanavyosema hapo juu ama? Hii promotion imechezeshwa wapi na mshindi wa RAV4 ni nani? Sijaona on any media? Sasa wamedai wameextend na kuna RAV4 nyingine.....Please mwenye jibu kamili
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Leo wananiambia niko katika 5% wlio juu khaa...nina point 3500 tu.....halafu walisema mchezo mwisho 8/8/2010 na kuna mtu taondoka na RAV4 ya milioni 50....leo wanasema bado haijapata mtu na mchezo unaendelea...hivi hakuna watu wanaopaswa kukontroo hivi vitu?....wapi ile BAHATI NASIBU YA TAIFA?
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu! Hakuna njia ya mkato kupata pesa. Just work hard. Vinginevyo mko mikononi mwa deci
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Halafu ni masponsa humu JF...na wako kimya
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Hata wakitoa majibu au wakae kimya milele kumbukeni .........BURE GHARI.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio waliwao.... !!
     
  13. a

    asagulaga Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Hata Tigo wanaendesha kitu kama hicho kinaitwa eti JIKOKI, maswali wanayouliza na ahadi zinazotolewa ni pamoja na kwenda Afrika Kusini kuangalia fainali za kombe la dunia, Nahisi kuna utapeli pia. Wahusika kama wapo kwenye forum hii wajitokeze ili kusafisha hali ya hewa.
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na mtaliwa sana kwa kupenda vitu vya dezo. Halafu mi najiuliza, kama ma-griiti thinkas wa hapa JF wanaweza kuchotwa na utapeli kama huu hali ikoje kwa wananchi wa kawaida wasio na elimu.
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    WAIT, anapoints 700,000*300=210,000,000!!!!! ( MILIONI MIA MBILI NA KUMI!!!), Ama kweli kuna watu wana fweza hapa bongo, hayo ni mavuno ya mwaka mzima!!!!!!!! mwe! hakyamungu ndiyo maana kuna watu bado wanacheza KARATA TATU! Sasa huyu anategemea zawadi gani itayorudisha hiyo fweza? gari yenyewe ni RAV4!!!! my my...............Au mimi mgumu wa kuelewa?
     
  16. l

    longolongo Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani **** mtu anajua jisnsi ya kujitoa kwenye promotion ya ZAIN...they keep sending me those messenges and I m not interested in answering them.
     
  17. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo hesabu uliyopiga umenowa Amoeba, kwa sababu sms moja inakuwa na pointi kathaa
     
  18. M

    MissKitim Member

    #18
    Aug 16, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kweli hamna cha dezo, bure Ghali

    ...Ila unaesema great thinkers, hata great thinkers hucheza LOTTO kwa kutoa kidogo ili upate kikubwa..Ni part of life watu kujaribu bahati zao.
    Ila iwe legal na kweli...sio kuiba hela halafu zawadi hazionekani. Honestly we could be contributing to a green and yellow party bila kujua.

    Cha kushangaza, Mbona hizi promotion zimeshika kasi kipindi hiki cha uchaguzi, halafu zote Voda, Zai etc...wanadai mwisho October....mmhhhh?????
     
  19. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yalinikuta nakijiondoa mapema maana nilihisi hali ya kuibiwa bila ya kujijua!!!
     
  20. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 819
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kitu kingine kinachotia shaka kuhusu bahatinasibu hii ni aina ya wanayoyaita wao maswali; hebu soma hili kuona kama lina sifa ya kuitwa swali: "Jibu swali ujipatie pointi 2000; vipindi vya michezo katika TV, unapendelea mchezo gani? 1 = Kandanda, 2 = Basketi, 3 = Riadha, 4 = Mwingine". Linaweza kuwa swali, lakini sioni jibu ambalo litamfanya mtu awe amekosea kwani kila mtu ataeleza anachokipendelea.
     
Loading...