Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yule Mzee aliyekatiza Uwanjani...

Discussion in 'Sports' started by Amavubi, Feb 19, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Nadhani kwa mliowahi uwanjani siku ya mechi ya Yanga na Zamalek mlijionea miongoni mwa vituko ni yule babu aliyevalia American Suti (kwa muonekano alikua mithili ya mjumbe wa KAMATI YA UFUNDI) ambaye aliamua kwanza kwenda kwenye lango la upande ambao Zamaleki walikuwa wanapasha alizozana kidogo na kocha wa makipa wa Zamaleki na kisha kuamua kukatiza uwanjani bila wasiwasi au bughudha yoyote..

    .........Nilidhani mambo haya yalkiishia wakati ule wa shamba la Bibi.............
     
  2. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Waende naye huyo babu kule Egypt, watarudisha mavazi tu!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama hayo yametokea, ujue wamewachokoza waMisri, Yanga wakienda kufanyiwa vituko huko Misri wasije wakasema ndio sababu ya kufungwa. Tumeyaanza wenyewe.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtamuonaje kama kava suti bila kufanya makeke..
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungeiona hiyo SUTI.........
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    hivi kwani wataenda kucheza egypt? nawashauri Yanga wasiende labda kama wanaenda kukipiga nchi nyingine
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    misri lazima wagongwe mura!
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wagongwe? Yaani wachezaji wote wagongwe! Ki vipi sasa! wakiwa wanatembea barabarani ama! sielewi wnagongwa mura!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Mkuu Misri Lazima waende, Zamalek walikuja Dar kutoa POSA TU, kule ndio NDOA yenyewe...............najua unazungumzia kuhusu yae machafuko...........imegundulika yaligubikwa kisiasa zaidi na ile mechi ilishachezwa na Ligi ya Huko Karibu Inaanza.........Labda Yanga waweke hoja ya pingamizi kwa minajili ya kujinusuru tu!!!!!!.........
     
  10. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ndiyo maana sipendi mpira wa Tanzania. Huwezi kuwa na akili timamu ukapenda mpira wa Tanzania. We mpira gani usio na akili, jiulizeni toka Simba na Yanga wameeanza kutumia uchawi badala ya vipaji wamechuma nini Africa Kama si kuambulia mayai viza kila kukicha. Wachezaji wa Simba na Yanga wanaroga mpaka kocha ili wapangwe? Mpira si uchawi kamwe bali ni kipaji. Watanzania hamkeni jamani.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kafe huko!
    Tangu ndumba zianze Simba imefika fainali ya kombe la shirikisho na imefika robo fainali ya Champions League.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona enhee..
     
Loading...