Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu Wapi Mzee Ndesamburo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kadogoo, Sep 18, 2012.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tangu kikao cha bunge la bajeti kianze hadi mwisho huyu Mzee sikumuona wala kumsikia! jee, nani mwenye habari za mheshimiwa huyu mbunge wa moshi mjini na muasisi wa CDM? jee, cdm watampitisha tena kugombea ubunge 2015 au wanae candidate mpya?

    Kazi alizofanya mzee huyu ni za kupongezwa!
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ujifunze ku google..jana tu vyombo vingi vya habari vimereport kwamba katua uingereza..kama unaweza kuingia JF utashindwaje kugoogle?
     
  3. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    AAA mimi nimeuliza tu! tena kwa nia nzuri tu usinielewe vibaya ndugu, ila ningependa kujua hali ya afya ya mzee wetu, jee anaendeleaje huko Uingereza?
     
  4. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yuko poa kamiligado hana hata mafua, ila kuhusu kugombea tena sidhani kama atafanya hivyo.
     
  5. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yuko poa kamiligado hana hata mafua, ila kuhusu kugombea tena sidhani kama atafanya hivyo.
    Mpaka sasa aliyetangaza kugombea kwa tiketi ya CHADEMA ni Meya wa MOSHI, Bw. Jaffar
     
  6. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha umbea. Mind your business.
     
  7. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [h=1]"Wise men never argue with fools, because people from a distance can't tell who is who"?[/h]
     
  8. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    katua hajatua uingereza ts none of ur business,cha muhimu km anatekeleza majukumu yake ni amani tu
     
Loading...