Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yu Wapi Faiza Fox (FF) jamani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Genius, Apr 29, 2012.

  1. The Genius

    The Genius Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inagawa mimi sio member wa siku nyingi, ila nimekuwa nikitembelea sana mitaa hii. Kwa tafsiri nyingine, na mimi ni mgeni-mwenyeji mtaani hapa. Ila kwa muda sasa sijaona posts za FF. Yuko wapi?

    Alikuwa ananifurahisha sana na comments zake. Yeye muda woote alikuwa opposite kwa kila wazo lililokuwa likiletwa hapa. Na kiukweli alikuwa anaimudu sana kazi hiyo. Binafsi mimi nampongeza sana, maana inataka mtu uwe na kifua kweli!
     
  2. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Hupendi kuifikirisha akili yako. Hii ndo kazi ya PM! Mode akikupiga ban kwa kushindwa kutumia jamiiforums apps wala sintashangaa!
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Amekula LIFE TIME BAN.
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    BAN inauma jamani , kuna watu kweli pia nawamiss
     
  5. The Genius

    The Genius Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bahati nzuri kwamba The Genius ni mwelelewa wa mambo mengi. Hana tabia ya kuingia ktk malumbano yasiyokuwa na tija. Hivi kweli wewe umepitia kanuni za matumizi ya JF? Hivi kwa akili yako, unawezaje kuPM mtu ambaye hapatikani kwenye forum? Au, ni kanuni gani inayozuia kuulizia member mwenzetu hadi uombe mod anipige ban? Hivi wewe una majirani kweli?

    You cant be serious, huh!
     
  6. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata mie nimemiss
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hata mie nime mmiss sana bana, yeye na Dena Amsi
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    No comment!
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Anangoja upepo upite
     
  10. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Kwa nini asiende Mwanahalisi? Mwita25, mzee wa kiingereza wapi?
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    She was my HERO. I miss her.
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....una uhakika na unachokisema...
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,757
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    Dialectic process: synthesis of opposites lead to higher truth. We must learn to accommodate dissenting opinions.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Walimchana mwisho akakimbia mwenyewe.
     
  15. G

    Ginner JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Faiza fox kwasasa yupo busy anakijenga chama....
     
Loading...