Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Youngafrican imefia wapi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kmdh, Jul 10, 2010.

  1. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kile kijiwe cha mabishoo na watoto wa vigogo kimefia wapi? Naona wanachama wengi wa kile kijiwe wamehamia hapa. Pumba za walizokuwa wanaandika kule wameziacha siku hizi. Labda wengi wameshakuwa watu wazima.
     
Loading...