Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yard ya kupangisha inatakiwa haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ortega, Jan 5, 2011.

  1. Ortega

    Ortega Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    IWE NA UWEZO WA KUHIFADHI MAGARI MADOGO YASIYOZIDI 200

    IWE DAR ES SALAAM KANDOKANDO YA BARABARA (MAINROAD)

    IWE KWENYE UZIO (FENCED)

    Kwa mawasiliano ya haraka niandikie kupitia; mochikamo@gmail.com
     
Loading...