Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga na cleansheet jamani naomba msichafue daftari

Discussion in 'Sports' started by DullyJr, Sep 20, 2012.

  1. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Na prison 0-0
    mtibwa tumeshinda (-3)
    mungu tujaalie game ijayo tumpige mtu negative 4
    na mnyama tumtandike hasi5 au -6
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,144
    Likes Received: 2,385
    Trophy Points: 280
    Pole..
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivibado mechi ngapi tukutane azabu ya Okwi itakuwa imeisha maana nataka tukikutana tuwefull tuwatandike za kutosha..
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na wewe pia kumbe ni wa mtaa wa ule,hivi mlikuwa wapi siku zote hizo?
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Okwi kuna hati hati ya kuwakosa Ndala, maana nimesoma gazeti moja, red card aliyopata ilitokana na kumpiga beki wa JKT Ruvu kipepsi hivyo anaweza kufungiwa mechi tatu.
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu vipi naona leo hutaki kutuambia tumfungashie Rage virago pamoja na Sunzu naye tuachane naye badala yake unahesabu mashabiki wa mtaa wa pili.
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kiongozi nipo natafakari hii fedheha tuliyoipata lkn amini usiamini Yanga ya mwaka huu mtaiongelea sana,tuvut
    e subira.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mechi mbili, ya tatu ndo tunamenyana na hao Yeboyebo a.k.a tano bila. kuhusu Okwi kumkosa kwenye hiyo mechi usiofu;ata bila yeye tutawaliza tu kikosi chetu kwa ujumla kiko njema na tayari kwa mpambano.
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Haya mkuu endelea kutafakari, lakini kama mnataka ushindi achaneni na mfumo wa kupanga natural defenders sita la sivyo mtazidi kulia kila siku.
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Haya mkuu endelea kutafakari, lakini kama mnataka ushindi achaneni na mfumo wa kupanga natural defenders sita la sivyo mtazidi kulia kila siku, hii ilitutokea Kagame kocha alikuwa hapangi mawinga typical na hata mechi nyingi za kirafiki alitumia viungo wa mbele kucheza dimba la chini Kinje na Kazimoto kwa hiyo mabeki hawakuwa na mtu mzuri wa kuwalinda ndo maana tulifungwa mechi nyingi.

    Nimeona kikosi chenu cha kesho kamwacha garasa Bahanuzi.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Basi atakuwepo labda wacheze mchezo mchafu nje ya uwanja...
     
Loading...