Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga kucheza na El Hilal na El Mereikh, Kiiza ndani ya nyumba . . .

Discussion in 'Sports' started by CPU, Jul 31, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mabingwa wa soka wa Tanzania na Afrika Mashariki na Kati, Yanga SC ya Tanzania wamealikwa kucheza mechi za kirafiki na vigogo wa Sudan ya Kaskazin, El Hilal na El Mereikh ktk ziara ya siku tano nchini Sudan Kaskazin, ambapo wataondoka nchini August 5 kuelekea Khartoum.
    Na wakati huo huo utata wa mshambuliaji Hamis Kiiza unazikwa rasmi leo ambapo atatua nchini mchana wa leo tayari kuanza mazoezi

    Kwa habari zaidi, soma HAPA
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    Ata
    ukisoma nyakati hapo nyuma sendeu aliana na -ata-alafu akakiro mawasiliano hafifu
    ila ahsane kwa ata yako tusubiri msijekosa neno hisan
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu CPU vipi? Kiiza ashakuja? Kuhusu mechi mtakazocheza Sudan lazima mchezee kichapo.
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Ushamuona Kiiza eeeh? Yaani mnavyoiwangia Yanga, hadi Sudani, heheheheheheh . . . . dua la kuku
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka, umeamini nilichoandika sasa?
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kiiza nimemuona, lakini mbona husemi matokeo, kichapo hadi TFF wameogopa kupeleka timu ya Taifa. Sisi tuliconcentrate na tamasha tukapigwa moja jana.
     
  7. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jana wamekula mkono!
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu Ng'otimbebedzu mkono unamanisha walifungwa matano au walipigana uwanjani? Kama walifungwa tano ni balaa, sisi kila siku tunawambia mechi za kimataifa hawaziwezi.
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Kumbe walipigwa tatu tena, jamaa walichofanya ni kucopy na kupaste.
     
Loading...