Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga imekwiba rambirambi za mafisango tukanyamaza na bado wametuhujumu kwa twite?

Discussion in 'Sports' started by naivasha, Aug 20, 2012.

  1. n

    naivasha Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona Yanga wanatuonea hivi? Jamaa wanataka sifa sana. Yaani pamoja na fedha zao, kila siku Yanga wanaona waishi kwa mgongo wetu sisi simba na mbaya zaidi viongozi wetu hawatoi maelezo ya kina! Nakumbuka ni Yanga hawa hawa walituibia fedha za rambi rambi ya marehemu Mutesa Mafisango hadi Simba tukaahibika kule Congo! Viongozi wetu wakakaa kimya!!! Sasa wamemchukua Twite wetu tumenyamaza. Mimi nahisi viongozi wetu ndo wanatuhujumu kwa njaa zao hasa huyu Rage!! Huyu katudanganya kuwa alimpatia Twite dola 30,000 lakini siyo, ndo maana kaufyata. Lakini mbaya zaidi wanatuhujumu kiasi hiki viongozi wanakalia kubishana tu na kutuyumbisha. Alafu hujuma hizi zinachangiwa na viongozi wetu kutaka sifa pia kwa kila kiongozi kusajili wachezaji wake. Ajabu hii yaani timu moja lkn wachezaji makundi tofauti. Hii siyo sawa.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Njoo etihad upate raha za dunia
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Changamka ndugu yangu, kuna 40M za Banc ABC hapo Simba.
     
  4. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha visingizo. Yanga waiibie simba nini? Sawa kama ni hivyo, basi Hata hizo za 40ml za Banc ABC Yanga watawaibia. Ila ukweli mnaficha ukweli wa fedha za rambi rambi ya Mafisango, mauzo ya Samata, Ochan n.k mnasingizia kuibiwa!!!!!!!!!!!
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa nyie kumweka Rage pale mlitegemea nini?
     
  6. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simba mmeishiwa hoja,hamna fikra pevu,haiwezekani michango mchangishe wenyewe kisha mle wenyewe then msingizie kuwa mmeibiwa. Laana hiyo itaendelea kuwatafuna msipokuwa makini. Leteni hoja za msingi siyo hi
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hahahaaa............
     
  8. dri ma

    dri ma Senior Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan mtan hyo harambee ya mchango wa rambramb mliifanya kwnye ukumb we2 pale jangwan nn inastaajabsha kusema 2mewaibia wakat kila ki2 kilikuwa mcmbaz bro hzo rambramb mwulizen rage bana c vjisent vya uchuro huwa hatuna njaa navyo; mctuchulie cc sheeeenz..!
     
Loading...