Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga Hatari!

Discussion in 'Sports' started by MzalendoHalisi, Jan 27, 2009.

  1. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Leo Yanga imeibanjua Mtibwa 1-0.

    Ubingwa sasa unanukia!

    Hakuna wa kuikaribia Yanga

    Simba Mpo????
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnyama mdebweeeeeeeeeeeedo.
     
  3. G

    GarageRules Member

    #3
    Jan 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzalendo,
    nani aliyeifungia yanga hilo bao?
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Yanga hata golikipa anafunga.....yaani wee acha tu....
     
  5. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Du yeboyebo tunapiga mwaka huu, that is good, vipi simba wameendeleza ubabe?
     
  6. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Simba wanacheza kesho na Prisons.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Invisible, Masatu mko wapi? Yanga balaaaa
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Invisible, Masatu mko wapi? Yanga balaaaa
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    KAGODA FC bwana, maneno meeeeeeeeeeeengi! Haya huu ni mwaka wenu kuanzia uwanjani hadi mahakamani! Kwi kwi kwi
     
  10. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yeyote atakayepata matokeo ya wekundu wa msimbazi (Simba) na Prisons, atuwekee tafadhali.
     
  11. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ndege ya Uchumi, umegonga penyewe yaani mule muleeeeee
     
  12. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wekundu wa Msimbazi wameishinda Prisons 3-1. Wanakumbuka shuka asubuhi...

    Hii ni kwa mujibu wa dullonet.com
     
  13. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Yo Yo upo?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watakuwa wamebahatisha kama hawa kununua referee
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Yanga tangu nina miaka kumi.
    Lakini sasa kitendo cha pesa yetu kutumika kufadhili mpira hata kama ni kwa timu ninayoipenda kimeniudhi sana.
    Yanga tutafute njia nyingine ya ku finance timu yetu.
    Haya mambo ya kutegemea Maji kila siku atufadhili kwa kweli kinatudhalilisha.
    Najua mwisho watatuita EPA haooooooooooo. Aibu hii tutaificha wapi?
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Madega: Kipa mzungu sasa safi
    Jessca Nangawe

    MWENYEKITI wa klabu ya Yanga, Imani Madega amesema kipa wa timu hiyo, Mserbia Obren Curkovich kwa sasa anaweza kushiriki Kombe la Shirikisho baada ya leseni yake kukamilika.


    Obren ambaye anaichezea Yanga baada ya kusajiliwa akitokea nchini Serbia alikuwa katika hatihati ya kutoshiriki mashindano hayo baada ya leseni yake kuzuiwa na shirikisho la mpira la Afrika (CAF) baada ya kutaka maelekezo kama mchezaji huyo anaichezea Yanga kihalali na ITC inatambulika.


    Akizungumza na Mwananchi jana, Madega alisema tayari wamekamilisha maelekezo yote kwa shirikisho hilo na kwa sasa mchezaji huyo yuko huru kucheza mchezo wa kesho dhidi ya Etoile d'Or Mirontsy ya Comoro kwenye Uwanja wa Taifa Jijini Dar es salaam.


    "Kikubwa ambacho tulikua hatujakamilisha kwa golikipa huyu ni vivuli vya hati yake ya uhamisho ambapo CAF walikua wakihitaji lakini tayari tumefanya mazungumza na chama cha soka nchini Serbia na tumeshamalizana na tatizo hilo," alisema Madega.


    Yanga itapambana na Wacomoro hao ikiwa ni mchezo wa awali wa Ligi ya Mabingwa Afrika.


    Naye kocha wa Yanga Dusan Kondic amejipa matumaini ya kuibuka na ushindi mnono kutokana na maandalizi ya timu yake ingawa amedai mchezo utakuwa mgumu kutokana na timu zote kutokuwa na historia na timu pinzani.

    My Take: Ina Maana Jamaa ameshiriki mechi za ligi kuu bila yakuwa amekamilisha uhamisho wake wa Kimataifa!
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Mkubwa hizo ndio siasa za simba na yanga
     
  18. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Wenye matokeo ya Yanga(KAGODA FC) na Moro watupe update
     
  19. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani na kafungwa kati ya Yanga na Moro?
     
  20. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hizo habari vipi? hakuna mtaalam yeyote uwanjani?
     
Loading...