Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayoendelea katika mdahalo - Nyerere Day from Nkrumah Hall

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 14, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    great thinkers mliopo hapo dar na haswa udsm,vp mdahalo umeanza?wakina butiku,ulimwengu wamefika?leteni ya huko hapa javini tuendeleze harakati zetu za ukombozi
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ngoja tupate mambo ya tofauti leo kutoka kwa majeruhi hao wa siasa za CCM!
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof. Baregu atakuwepo pia
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmh!!!lyaitama,baregu,ulimwengu,butiku, je salm ahmed salm naye vp?
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Nafikiri Makamba kisha wapigia simu za kuwaonya................Tusubiri tuone.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    butiku asiogope mtu leo, abwatuke ili kumuenzi nyerere kwa vitendo.
    salim ahmed salim atakuwepo? warioba vp?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Patawaka apo!
     
  8. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawawezi kubatuka sana leo kwani wanaogopa kuonekana wanaipigia Chadema kampeni. Unajua ukisema ukweli wa kumuenzi baba wa Taifa, lazima CCM wakuchukie kwani utaonekana unaanika madhambi yao kama Chadema inavyofanya.
    Kwa mfano, jana hapa Karagwe Slaa alipowaeleza wananchi juu ya elimu na afya bure; na kuwaeleza namna fedha za kutumika kutoa afya na elimu bure zilivyopotelea kwa mafisadi, walilipuka na kutaka kumbeba. Haya ukiyasema katika mdahalo wa leo wa kumuenzi baba wa Taifa, lazima ccm wakuchukie; na Butiku, Salim, Lwaitama nk sidhani watakuwa tayari kuiumbua ccm wakati huu wa dakika za majeruhi
     

    Attached Files:

  9. K

    King kingo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh wamwalike Makamba na Kinana hapo
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee kamaKabuzi, unaonaje hizo picha uziweke kwa mtindo wa moja moja, ilia angalau tuweza kuziona kwa size ya kuridhisha. Na pia napendekeza anzisha thread nyingine ya Dr Slaa in karagwe, nafiikiri hiyo itakaa vizuri. tunatamani kuona Rais wetu anafanya nini huko kwenye kampeni.
     
  11. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu yangu Lukolo, utaalamu wangu mdogo nimeshindwa kuziweka maana ni nyingi na size inakuwa kubwa. Ndiyo maana nimeziweka pdf.
     
  12. u

    urasa JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u caan burn organisation,kill pipo,but revolutionary ideas will never die,hata kama tbc hawataki kurusha huo mdahalo wa hapo udsm,kilichojadiliwa hapo watu tutakipata tu
     
Loading...