Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yamenikutaaa...Yamenikutaaa...yoo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Greater thinker, Nov 11, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jaman leo hii na mda huu ninaoandka hii thread ni kama dakika 20 hv zmepita nimetoka kukutana na mdada m1 hv hapa m.city cmjui wala hanijui nkamfuata na kupga nae story sana tu nkamchekesha sana tu na nini ..
    Sasa wakat 2nataka kuachana,nkamuomba namba yake ya simu,bac mazungumzo ye2 yakawa hv...
    GT ; sasa bishost ntoe contact zko kama vp...yoo
    JACK ; gimmie yours...
    GT ; 071......3 (Akawa anaisave kwny 4n yake)
    JACK ; sasa GT nipe ela ya vocha bac ya kukupgia at least Ten thousands....
    Hee hee sasa dada zangu hii tabia mmeanza ln?Achen hzo bhana.....yoo
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We unataka akupigie kwa credit yake kwa lipi haswa??
    Kam aunataka akutafute wakati hamna mpango wa maana muwezeshe!!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Kumbe umejichekelesha mwenyewe huna wa kumlaumu hata kama ungepigwa kirungu cha 100,000.00 si unataka uzuri sharti udhulike.
     
  4. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    ndo elfu kumi?..yoo
     
  5. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    sasa ultaka ni nune?me mtoto wa pwan wee...kucheka ndo zangu..yoo
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lose the ''yoo''....sounds lame!!

    We ulitaka buku??
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sasa usilalamike 10,000.00 unapiga mayowe kama mill. we vipi hujawahi kuhonga nini?
     
  8. b

    bia JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    number umeomba za nini sasa?c una wako,na bdo tena huyo mdada ni wa ukweli,alijua 2 dawa ya penda penda kama wewe
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Great thinker na wewe unaandika Ki' facebook siku hizi.
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    umenifurahishaa sanaa mzee wa rula nimependaa jibu lako ulilompaa chaliii...ten thouuu,kelelee mingiii arifu,sawa sawaa na miatano ya keiiiiii.we ulitegemeaa zipii kama ulileta za kisharo brozoooo...etii yooo.
     
  11. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    sasa mkuu yan cku ya kwanz tu ananpga kilungu..afu kilungu chenyw hakina kchwa wala miguu...yoo
     
  12. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    me najua kuhonga tena sanaa...kilungu chake cha kjnga sana yan kanchukulia me mjinga na ataaonaa..yoo
     
  13. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    me co brozoo weee.,kwan kusema yoo n ubronzoo?kwa hyo NAS n sharobaro?...yoo
     
  14. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Amna mkuu imentokea kwel hii..ki facebuk ki vp yan?..yoo
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Lazima ulipie muda uliompotezea kukuchekea.
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh mkuu wewe unategemea nini kwani isije ikawa katika story zako ulijipaisha ... na pia sehemu mlipokuwa inawezekana hakuna vocha za buku
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama mlikua serious, kuanzia maneno mpaka lugha mlotumia!! Na hapo alikuwa anakutikisa tu, vipi ulimpa?
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Crap GT @ work
     
  19. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,517
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Ukome..nyooo
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hawa masharobaro wa siku hizi utawaweza mkuu? Kichekesho tu na hizo swagga zao!!!
     
Loading...