Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyonikuta January 1 2012

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GAZETI, Jan 7, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa maeneo ya upanga karibu na kituo cha polisi cha zamani ambacho kimehamishwa Ghafla ikasimama gari mbele yangu. Mtu mmoja mwenye mvi na kitambi kikubwa akateremka na kuanza kunifokea. Akaniambia "Fundi umefuata nini huku mi nakuitia kazi we unazurura tu!" Akanipatia bahasha huku akifoka akaniambia haraka sana kaanze kazi. Akaingia kwenye gari na kuondoka nilipofungua ile bahasha nimekuta kibunda cha noti za shilingi 10,000 1.milion. na kile cha shilingi 5000 laki tano. Kwa jinsi alivyoondoka haraka nimeshindwa kukanusha kuwa sio mimi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    dah afadhali umejitangaza humu
    sasa tunakuja kudai chetu ....kumbe ni wewe????lol
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hela za magumashi hizo..polisi wako nyuma yako!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hongera kwa kuuanza mwaka vizuri mno.Nalog off
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Iwapo nitamfahamu mwenyewe nitamrejeshea kile kilichosalia
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Hela za David Cameroon hizo, jiandae kuwaga wiyo tumbwinya yako.
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Niko tayari kurejesha sijaomba, sijaiba
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Amesema fundi na ndani ya Bahasha kuna kikaratasi kidogo kimeandikwa mwambie mke wangu akuopatie funguo za stoo utoe mifuko 15 ya cement na nondo zitakazotosheleza tutawasiliana nikirudi Kibaha.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    bahati zenyewe hzo!
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pesa za majini hizo!
    Alitabiri sheh yahya kabla ya kifo chake kuwa hiyo itatokea mwaka huu.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, ningekuwa mie nimepata bahati hiyo.
    Ningeongeza mke wa pili
     
  12. K

    Konya JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sipati picha ulivyofungua hiyo bahasha na kukuta ni pesa,ulikuwa matumatu niaje!
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Napenda kujua,una amani moyon kweli?
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Habari ndo hiyo, wasipokuja imekula kwao we wala huna kosa mkuu!!! Hicho kikaratasi usikitupe!
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    yakweli hayo? maisha yenyewe yalivyo magumu!!
     
  16. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Duuh! Mbona tunatishana mkuu!
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hofu ndo ilinitawala zaidi!
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh..hii kitu imekaa ki Freemason 100%

    Huyo shrti lake litakuwa yeye awe anatoa fungu kama hilo akikutana na mtu yeyote barabarani. Wapo wengine wamepewa masharti kuwa inapogonga saa 6.01 tu, wanachomoa hela mfukoni na kuanza kuhesabu kwa tumaini la kushika hela nyingi mwaka huo. Wengine wanazimwaga chini njia panda....
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    namuhurumia fundi,atapata msala wa kuambiwa keshalipwa kazi hajafanya
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tumia hizo hela bila ya wasiwasi wowote.
     
Loading...