Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyomtokea Whitney Yasiwatokee Kina Lady Jay Dee

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Companero, Feb 16, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Salaam. Naomba tupange na tutekeleze mikakati ya kuwakinga wasanii wetu maarufu kama Lady Jay Dee, Mwasiti, Wema, Diamond na Professor Jay na hizi zahama zinazopelekea kukumbana na mauti ilhali mtu bado ni kinda tu. Kinga ni bora kuliko tiba. Hebu sikiliza maneno haya ya Whitney Houston kuhusu yeye na Michael Jackson alipohojiwa na Oprah Winfrey - na jipange sasa:

    Bonyeza Whitney Houston

    TULIA. TAFAKARI. CHUKUA HATUA.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inshallah mungu atawastiri wao na wengine.
     
  3. B

    Bubling Heart Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awastiri.
     
  4. client3

    client3 JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    na wasanii wapendavyo kuiga ya ovyo,sijui.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo hapo sasa!!
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwaheri Kanumba
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
Loading...