Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yaliyomtokea Whitney yasiwatokee kina Lady Jay Dee!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Companero, Feb 16, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Salaam.

    Naomba tupange na tutekeleze mikakati ya kuwakinga wasanii wetu maarufu kama Lady Jay Dee, Mwasiti, Wema, Diamond na Professor Jay na hizi zahama zinazopelekea kukumbana na mauti ilhali mtu bado ni kinda tu. Kinga ni bora kuliko tiba. Hebu sikiliza maneno haya ya Whitney Houston kuhusu yeye na Michael Jackson alipohojiwa na Oprah Winfrey - na jipange sasa:


    Bonyeza Whitney Houston

    TULIA. TAFAKARI. CHUKUA HATUA.
     
  2. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Who the heck is Lady Jay anyway?
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Msikilize hapa: Lady Jay Dee , ndiye mrithi wa Whitney Afrika Mashariki na Kati bila kusahau Kusini
     
  4. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jina lake Judith Wambura. Kwanini anajiita Lady Jay Dee? Kwanini asijiite JWTz?
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hilo ndilo jina la kisanii linalokubalika, mwanamama yuko fiti ila inabidi tumsaidie badala ya kumsakama kama alivyosakamwa Whitney!
     
  6. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani na yeye anabwia ugolo?
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    matatizo ya wasanii maarufu ni mazito kuliko ugolo - wengi wana msongo!
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  9. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Msongo ndio nini tena? Mnafanya kiswahili kiwe kichina. Anyway, vipi ulisoma hile paper ya Qwaray Lawi? au ndi wewe?
     
  10. Companero

    Companero Platinum Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwani hujui maana ya kusongwa? Lawi wa UD? Pepa ipi - inahusu wafugaji?
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yakiwakuta poa tu. Wakiondoka wengine wanakuja. Kwanini kulewa umaarufu wa shilingi mbili? Ni suala la kuacha ulimbukeni na kuiga iga mambo ya kipuuzi badala ya yale ya maana. Whoever does not want to listen and learn then get ready to perish simply foolishly.
     
  12. Companero

    Companero Platinum Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mkuu umewahi kupata msongo? balaa lake sio dogo! hata kupiga mswaki unaona kama ni kupanda mlima kilimanjaro-tusaidiane.
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  14. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sijuhi maana ya kusongwa. Ameandika hii paper:TANZANIA'S OPERATION VIJIJI AND LOCAL ECOLOGICAL CONSCIOUSNESS: THE CASE OF EASTERN IRAQWLAND, 1974–1976
     

    Attached Files:

  15. Companero

    Companero Platinum Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [Houston told Winfrey that his passing was "devastating"...With her voice shaking, the troubled songstress added, "I thought, 'This can't be true. This can't be true.' I knew he was on painkillers at one time. I didn't know how far and how deep it was."...Houston recalled taping Michael Jackson's 30th Anniversary Celebration with the King of Pop in 2001. Both stars appeared extremely frail at the event. The singer remembered looking at Jackson and then looking at herself. "I was getting scared," she admitted. "I was looking at myself going, 'No, I don't want this to be like this. This can't happen. Not both of us.'"] - Whitney Houston
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naskia whitney kwao kabosa ni hannang
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    shukrani, hiyo sijaisoma ila nina utafiti wake mmoja kuhusu eneo moja tanzania ambalo lina makundi yote ya binadamu na kuna modeli nzuri ya kujenga amani na kuzuia migogoro ya kijamii
     
  18. Companero

    Companero Platinum Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ukumbuke kumsoma huyu mwanabrookings hapa chini, anzisha thredi nyingine kuhusu hayo - hapa tufokasi on kuwalinda wasanii wetu!

    UDADISI: Rethinking in Action: LONG-RUN EFFECTS OF VILLAGIZATION IN TANZANIA
     
  19. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nikianzisha thread nitakuwa focus sana wakati siku hizi nipo casual na mambo ya forums. Nitakuwa nafanya sideshows kwenye thread unazokuwepo.

    Nitampitia jamaa. Ningependa hizi kazi zianze kuondoka kwenye realm ya academia na kuwafikiria policy makers and technocrats.
     
  20. Companero

    Companero Platinum Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Maneno haya hapa chini yanaonesha jinsi gani msongo unavyoweza kuwatesa sana watu maarufu ambao tunadhani wana kilu kitu - tuwajali, tuwalinde, tuwapende.

    ([Veron] admitted that he had suffered his darkest hour saying he "liked to walk alone at night. I seemed like a lunatic.") - Barclays Premier League - ESPN Soccernet

    (Guido Erhard tried to write a book. The working title, he said, was: "Truth Be Told - A Life on the Brink". He said the book would "give other people hope and courage". He didn't say it was also a way of coming to grips with his own demons, but he didn't have to."Truth Be Told" was never published, because on a cold, dark and snowy Thursday in February 2002, Erhard hurled himself in front of an incoming high-speed train at Offenbach main station.) - Uli Hesse-Lichtenberger: Chased by the Black Dog - ESPN Soccernet
     
Loading...