Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ya sitta na makinda: kupewa uongozi kwa sifa za juu juu inakuweje?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Nov 15, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakuu, baadhi ya vyombo vya habari vilimnukuu makamba akitangaza kwamba uspika safari hii kupitia chama chake sifa ni uanauke.

    vyombo vingine vya habari vikaripoti kwamba jk ameshauriwa kumteua samwel sitta kwenye safu ya uongozi wake ili 'kumpoza.'

    je, kumpa mtu uongozi kwa sababu ya jinsia yake (makinda) au kumpoza hasira (sitta) ni sababu tosha?
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tukishabikia sababu kama hizo haiwezekani baadaye tukaongeza sababu zikawa;

    • dini
    • kabila
    • urafiki
    • familia
    • ukanda
    • rangi
    • ongezea...!
     
Loading...