Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya Ridhiwani Vs Dk Slaa & Mtikila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kada, Aug 30, 2011.

  1. Kada

    Kada Senior Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jamvi habarini.
    Swala la Ridhi kuwafikisha mahakamani Dk Slaa na Mchungaji Mtikila kuhusu uhalali wa mali anazomiliki
    liliishia wapi?
    Walimuomba radhi? Kama hapana, alienda mahakamani? Au alitaka safishwa kwa mbwembwe tu???
    Mwenye habari yoyote kuhusu hilo NAOMBA ANIJUZE.



    Post yangu ya kwanza- Nipo tayari kukosolewa/kurekebishwa.
     
Loading...