Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya pinda na magufuli yameishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masingo sharili, Mar 26, 2011.

  1. m

    masingo sharili Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni hivi majuzi kulikuwa na fukuto ndani ya serikali kuhusu bomoa bomoa ya magufuli huku pinda akimpinga wazi wazi. Wanaharakati na wanazuoni wakamshauri magufuli ajiuzulu ili kulinda heshima yake. Hili limeishia wapi?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani sasa turudi kwenye mambo yetu ya msingi kama katiba mpya,Dowans,Umeme nk haya malumbano tuwaachie wenyewe.............
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rubbish!
     
Loading...