Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya kafulila na NCCR kumkumba Hamad Rashid na CUF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Scofield, Dec 19, 2011.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Matatizo yaliyojitokeza katika chama cha NCCR mageuzi mpaka kusababisha mh David Kafulila kuvuliwa uanachama, uenda yakamkumba mh Hamad Rashid ndani ya CUF kama ataendelea kukiuka taratibu na misingi iliyowekwa na chama chake.
    Namuomba meshimiwa Hamad Rashid awe mpole katika kipindi hiki cha mpito yasije kumkuta kama yaliyomkuta mheshimiwa Kafulila.
     
  2. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Ngoja nao wayaone waliibeza sana Chadema ilipowatimua madiwani wa Arusha.
     
  3. U

    USUAL Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulila kweli amefulia
     
  4. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yeye ni mpiganaji!!!!na amejipanga though at the end itakula kwake!!!!!!!
     
  5. U

    USUAL Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf mkumfukuza mh. Hamad rashid mnazidi kujichimbia shimo katika siasa za tanzania mawazo yake ni chanya acheni ukiritimba na fitina fanyieni kazi mawazo yake ili kurudisha uhai wa chama hususani kwa upande wa tanzania bara.
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...kama ana uhakika na anachokifanya aendelee, hakuna mtata.
     
  7. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kafulila kamwambia Mbatia ni CCM B, na Mbatia kamufukuza kafulila na baada ya hapo Mbatia kaenda kumuona Mwenyekiti wa CCM!!! Hivi nani kafulia Mbatia au Kafulila!!
    Hivi kati ya kokosa Ubunge na kusema ukweli ni lipi jema Kwa Jamii ya wanyonge??
    Yusufu alisema ukweli akafungwa gerezani lakini baadaye ndiye aliyewakoa ndugu zake wote Kwenye Utumwa wa njaa!!

    Angalia wewe unapigania nini???
    Nyerere aliasi Serikali ya Ukoloni na kukosa Ubunge!!! Leo hakuna Mtu anayeweza kumusema Nyerere!!!!!!!!

    Kama aliyosema kafulila ni uongo sema ,toa hoja!!!!!!!!!!
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Rashid kaweka wazi kuwa akifukuzwa anaanzisha chama kingine. Na hili CUF waliangalie kwa umakini sana maana jamaa si wakubeza, anaweza akawajeruhi sana kwa kukimega chama. Kafulila alikosea sana kwa kuangua kilio na kufuta viatu vya Mbatia. Angekomaa kwa kukata rufaa mkutano mkuu ungetengua kwani wajumbe wengi wa mkutano mkuu wana mtazamo kama wa Kafulia juu ya Mbatia.
     
Loading...