Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

X-mas carollz

Discussion in 'Sports' started by Penny, Dec 19, 2009.

  1. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani za leo,

    Napenda kuomba kama JF mnaweza kutuwekea x-mas carrolz tuweze burudika moja kwa moja thru hapa.

    Natanguliza shukrani zangu kwa niaba ya wenzangu watakaopenda pendekezo langu.
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tupo..
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    UPO KWELI Penny?
    Hata Salamu?
    By ze way, asante kwa kuwakumbusha hawa wakuu!
     
  4. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nipo baba, jamani PJ samahani kama sijakusalimu...ehe mambo vipi, waendeleaje na maisha babangu. Mimi nipo ndo kama hivi leo niko hewani...nikaona niwakumbusha waungwana kama tunaweza kupata hivyo vitu maana ndo mda wenyewe huu. au sio!
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa,maana huu ndo muda muafaka hasa.Hope mods wameliona hili na watalifanyia kazi,,,Pendekezo lako limepita mama
     
  6. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks beiberry, your encouragement is highly appreciated.
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu ze kalaz hakuna wakuu! Kuna thread moja kule kwenye malalamiko, mratibu mkuu ameshasema kuwa hakutokuwepo na ze X-mas kalaz.
     
  8. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante kwa info Kibz, lakini ingependeza sana kama zingekuwepo yani, na x-mas ingenoga zaidi.
     
Loading...