Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

World Cup 2010: Somali football fans executed for watching matches

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Abdulhalim, Jun 15, 2010.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Source
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Makubwa haya..

     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I remain speechless!!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kamanda wa Hizbullah anasema ati wawekeze nguvukazi yao kwene JIHAD na sio kuangalia wapujufu wa akili wakirukaruka..Mwe!
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Absurd, hivyo vita wanavyopigana hawaoni kuwa vinawapotezea pesa, muda na hawapati experience yoyote zaidi ya kuua watu wasiokuwa na hatia? Upuuzi tu
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ooohh Gavana nilikusahau kwene list yangu ya watu wasio na INPUT. Umeingia one second ago.
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ..........wataalamu wa Sharia/uislam, naomba kujua hii ni sawa kidini? mbona naona kama kuingilia mambo yasiyo na maantiki kiroho! hata wana wa Israeli walishindwa kuishi kwa sheria za kipuuzi kama hizi maana kadri unavyoweka taratibu ngumu kama hizo ndio kiwango cha unafiki kinavyozidi kuongezeka. nu unafiki wa hali ya juu!!!!
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Huu ni ushetani "in a form of religion".
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Duh wanakosa mengi hawa watu eeehhh Mbona nchi za kiarabu kunachezwa soka? Mi sielewi kosa ni soka au ni WC?
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Malaria sugu ndo balozi wa izbulah na al shabab hapa nchini nashangaa hajaongea kitu leo
     
  11. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbe kuangalia mpira ni kosa, mbona iran wanayo timu ya taifa, pakistan wanaongoza kriketi, saudia wana timu nzuri, oman na UAE ndo hata wabongo wetu wanaenda kusuuza vipaji huko...sasa nini tena jamani, iyo korani utafikiri ilishushiwa somalia na si saudia...wanataka kuwazidi hadi saudia kabisa...
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda umeme ulikatika kwene ofisi ya Serikali inayoendeshwa kwa kodi zetu.
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :pound::pound::pound:
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :yell:
     
  15. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii brainwashing ya mambo ya dini across all aisles inachangia mno kuzidumaza Africa. Do you guys remember Kibwetere????
     
  16. M

    Magezi JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba kuna ubinafsi sana pale somalia laiti kama nchi za afrika zikiamua kuisambaratisha al shabab na hizb islam haichukui muda....mbona Ethiopia iliwasambaratisha mwaka 2006? Lakini kwa kuwa kuna ubinafsi sana afrika ndo maana nchi zina kaa kumya.

    Magaidi wanafanya fujo somalia ili wapapte maficho kwani wanasakamwa sana na marekani sehemu zingine sasa sehemu ya kujificha ni somalia.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,146
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Waislamu sijui ni nani aliyeturoga
     
  18. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kazi ya shetani siku zote ni kuua na kuangamiza. Ndiyo asili yake.

    Na hawa wanaodai kutumia jina la mwenyezi Mungu kuua wanamtumkuza baba yao ambaye ni iblisi na shetani
     
Loading...