Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

working experience

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mtende, Jun 14, 2011.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wadau tusaidiane,hizi nafasi za kazi zinazotangazwa kila siku vijana wengi wana qualification lakini working experience inayohitajika ni too much jamani,eti unakuta working experience 6-8 years,sasa sisi freshers from school tutapata wapi kazi kama mambo yenyewe ndo hayo?wazee wataajiriwa vijana tutabaki mitaani tu na kujiajiri wenyewe
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huoni kwamba kujiajiri mwenyewe ni jambo la kishujaa zaidi?
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nakushauri ukiona kazi ya 2 or 3 yrs exp. we apply tu. Wengi hawana exp.na mwisho wa cku utaitwa wewe.
     
  4. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli kabisaaaa
     
  5. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    usiogope mdogo wangu watu wa dizaini hiyo wachache sana na waliokuwepo huwa hawaombi, wana kazi zao labda wapewe ofa nzuri na marupu rupu, na assuarance kibao.
     
  6. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo ndo hua pananichefua sana katika suala la kuomba kazi,hivi kweli mtu unaweka unataka employee mwenye 7-15 years xperience kama kazi za UN,UNDP,USAID nk, suala la elimu bado hapo na mengineyo ya computer,ku-work under pressure nk mi huwa naona wakati mwingine kama wanamlenga m2 wanayemjua mwenye hizo sifa coz hao wa2 kuwapata kazi, pia 2nashauriwa 2jiajiri but bado solution hiyo ni mgogoro coz wengi ha2na mitaji,in depth knowledge ya ujasiriamali ha2na further more ujasiri ni 5% sasa itakuwa vp? Graduate wengi mind set ze2 zinawaza kuajiriwa 2 n nothng else,poor us
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nakupongeza kama ultimately umeona dawa ni kujiajiri.
    lakini we kazi applytu. kuna zile unazoona kweli huwezi kuitwa, mfano we ni fresher
    toka chuo, vacancy inmhitaji profesa, hyo acha, ila hizi za exprienc a miaka3 apply confidently.
     
  8. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we jikakamue tu andika CV na mauongo kibao peleka kichwa kichwa, mara nyingi kampuni nyingi hazifanyi interview wanakukabidhi tu department flani kule unawakuta waungwana wanakuelekeza cha muhimu die trying
     
Loading...