Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Women will never be as successful as men because they have no wives to advise them

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, Mar 24, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Women will never be as successful as men because they have no wives to advise them.

    Hii ni signature ya Ndugu Nguli. Je haya kwenye hii statement ni sahihi wanajamii, je wasichana na wanawake wa JF mnakubaliana na hili? Na wanaume wa JF mnaweza kutoa experience yenu kwenye hili? Karibuni
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanawake ni washauri wazuri wa waume zao. Huo ni ujumbe muhimu tunaoupata hapa.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Wapi Tanzania? maana huku kwingine kuna wanawake wameoa wanawake wenzao!

    sijaelewa bado hiyo statement,
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa wale walioolewa si wanapata ushauri kwa waume zao? Labda kama huu ujumbe unawalenga wale walioamua kuishi kivyao vyao (sorry, kuna jamaa waliwaita manungayembe)!
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nguli mwenyewe atoe maelezo juu ya usemi huo.
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe lakini ina maana hakuna wanwaume wazuri kwa wake zao?
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Je statement hii inahalalisha kuoa ili kuweza kuweka maisha vizuri mapema?
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kati ya mitazamo hasi niliyowahi kukutana nayo, huu ni kinara. kuna maswali mengi sana ya kujiuliza hapa. kuna mwanamke kama Wangare Mathai, Ananilea Nkya, Anne Kilango, Prof Anna Tibaijuka na wanawake mashuhuri kibao duniani. hawa ni ma lesbian? Pia suala la kusema wanaume wamefanikiwa kutokana na kuwepo wanawake hizi ni propaganda za akina Al Sahaf. Mjaribu kuangalia vitu vya kukoment na vya kubeba ili muweze kuvitetea pale utakapozuka mjadala. Ni wanaume wangapi wamefulia kutokana na misukumo hasi ya wanawake? Kuna maraisi kama Mugabe, kuna wa Camerun, Kuna mfano wa Samsoni na Delila n.k. Hawa maraisi wanasukumwa na wake zao kufanya maufisadi ya hali ya juu pamoja na matumizi ya kukufuru, kisa ni wanawake, wanawapa waume zao kile wanachotaka. so, next time muwe mnawaza kidogo. pia huyo Nguli afikirie kubadili hiyo sahihi yake kwani practically it is impracticable. hypothetically it is void. Na katika suala la mafanikio watu wasiangalie upande wa fedha tu kwani inaweza kuwa ndio kipimo kwa watu wengi. Na mafanikio hayaangalii suala la uwezo binafsi tu bali ni nini umajifanyia, pia umeifanyia nini jamii
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha wimbo wa jamaa mmoja unaosema "Akitakacho binti utampa tu" sijui kama nimequote sawa ila ujumbe ni kwamba mwanamke anaweza kukufanya ufanye ndivyo sivyo ili kumridhisha yeye. Na mifano uliotoa ni sahihi kabisa ..hata hapa kwetu kuna mafisadi ambao behind them are plenty of womanish unresistable forces of material things, and cheap powers.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Asante kwa mchango mzuri ila hao hapo kwenye red watakuwa na wanaume washauri wazuri. Ndio maana nauliza Je ni wanawake washauri wazuri tu au hata wanaume?
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    hawa nao wana sababu za kuishi kivyao vyao si bure tu bana DC, lakini lazima kuna sehemu wanashughulikiwa hata kiushauri pia. Au nakosea wajameni?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ICU, uko sahihi. Wanazo sababu ila hawawezi kuepuka social stigma kwa sababu ni kinyume na wengi wanavyotarajia mwanamke aishi.

    Hapo kwenye red, inawezekana wanashugulika pia.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu DC maana its not a one side action
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Mkuu Buchanan nakuona unafuatilia thread, karibu najua una la kusema kwa vijana wako. I salute you always Chief
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa kunikumbuka ndugu ICU. Ni kweli nimefuatilia mawazo ya wengi na sikufikiri kama yangekuwa 'diverse' kiasi hicho! Hii statement ya Mtoa hoja sijui ilikuwa inalenga kuhusu mafanikio gani maana kuna wanawake waliofanikiwa kuliko wanaume, hata kama ni wachache! Sidhani pia kwamba kila mwanaume aliyefanikiwa alipewa ushauri na mkewe! Kwa ujumla statement hii "Women will never be as successful as men because they have no wives to advise them" sidhani kama inahold water kwa nyanja zote, inahitaji maelezo zaidi!
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Mkuu Buchanan, nashukuru sana kwa mchango wako wenye uzoefu ndani yake. Be blessed kwani nimejifunza jambo hasa kwenye kuwa mdadisi na maandiko mbalimbali
     
Loading...