Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi wa kitimoto jikoni nani alaumiwe??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OkSIR, Aug 13, 2009.

  1. O

    OkSIR Senior Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na wizi wa ajabu hivi karibuni wakati unapoagiza nyama mbali mbali hususani kitimoto....kila ukiagiza kilo moja unaletewa nyama pungufu..je ni kila mtanzania fisadi ama uaminifu...swali langu kwa wizi wa nyama majikoni mtu ametoka kazini ameamua kuja kwako gafla unapunguza kile alichonunua ..nani alaumiwe...ni mteja kutosimamia mpaka mwisho.,ama anaeuza na kuchoma nyama kwa kutokuwa mwaminifu...kazi kweli kweli
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Ulaumiwe wewe maana unakuwa umelewa, hivyo unawarahisishia kazi ya kukuibia.
     
  3. O

    OkSIR Senior Member

    #3
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulaumiwe wewe maana unakuwa umelewa, hivyo unawarahisishia kazi ya kukuibia.

    PAKA JIMMY.....UMEFULIA...NDUGU YANGU

    MIMI SINYWI WALA SIJAWAHI KUSIKIA ARUFU YA POMBE...PIA NAFIKIRI SI WOTE WALAO NYAMA AMA KITIMOTO BAR NI WALEVI AMA LAZIMA WANYWE POMBE...

    anyway jina lenyewe limenirahisishia kazi.....karibu toa maoni
     
  4. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ukiagiza Kitimoto kilo moja nilazima kikiletwa mezani kitakuwa kime pungua kama robo hivi, si unajua nyama yenyewe ilivyo na mafuta mengi?,we unategeme ije kama ilivyo kuwa mbishi?. Dah Wabongo kwa kupenda misosi tu hatari!.Mkuu inaonekana jamaa wanakuonea sana kwa kukufanyia usanii kwenye KITIMOTOZ,unajua madhara yake lakini?
     
    Last edited: Aug 13, 2009
  5. O

    OkSIR Senior Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ni lazima ipungue ila tatizo inapungua kupita kiasi wakati huohuo akija mtu anaambiwa kuna nusu kilo ama kilomoja iko tayari unachukua...???
     
Loading...