Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi unaoendelea Vodacom na Zain

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaa la Moto, Sep 7, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wadau nimekutana na malalamiko haya toka kwa mdau mmoja. Ebu yafuatilie na uone ukweli wake na malalamiko yapelekwe TCRA. Tusikubali kuendelea kuibiwa.

     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nothing is free but the air to breath....but one day we will be taxed for it for sure
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    'Vigezo na Masharti Kuzingatiwa'!
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sasa fund tha kampeni mnataka zitoke wapi?

    SLAA 2010!!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    I've been experiencing the same problem.
    Kuna uwizi wa wazi unafanyika hapa, hadi mara ya mwisho nikajisemea kuwa labda kwa vile ni usiku ndo maana wanaiba hawa!
    Na hivyo vigezo na Masharti ni vitu gani?
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    wewe uko wapi ndugu unakula hewa ya bure? unalipa mzee! sema inawezekana hujui kama unalipia!!!!!
     
  7. k

    kiparah JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yap, kwa sababu Watanzania mmezidi tukitangaza ofa tu mpaka mitandao inajam, sasa tumeamua kuwaibia kirahisi zaidi.

    Msemaji wa Zain na Vodacom.
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Naona Zain sasa kila ukipiga simu ukikata tu inakuletea msg kwamba umetumiamuda gani na thamani yake plus VAT kiasi gani na salio lako ni kiasi gani. Wenzangu na nyinyi mnakutana na same msg?

    Wameogopa baada ya kusoma hapa JF?
     
Loading...