Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi ndani ya UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rejao, May 6, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuna hili swala la wizi ndani ya campas ya mlimani. Mwanzoni nilikuwa nalisikia lakini nilikuwa nalipuuzia as nilikuwa nadhani ni carelessnes ya wahusika. Hatimaye jana yamenikuta!
    Jana mnamo mida ya saa 2 usiku nilipaki gari eneo la Library nyuma ya Nkurumah, Kulikuwa na gari kama nane na parking yenyewe ina mwanga wa kutosha! Niliingia library kujisomea mpaka mida ya saa 4! Kutoka nje nilihamaki kukuta gari yangu imeibiwa side morror zote na taa za pembeni! nilijaribu kuangalia huku na kule na kubaini kuwa wenzangu wote nao gari zao zilikuwa zimeibiwa side mirrorz!
    Tulienda wote Auxilliary police ya pale na wote wakawa hawana cha maana cha kutujibu! Ilibidi tuende kituo cha Police cha pale mliman nao wakaanza kutupa historia ya matendo mbalimbali ya wizi yanayotokea hapo mlimani na hamna wanayemkamata! ilibidi niwe tu mpole mpaka leo asubuhi nijiendee zangu Gerezani labda naweza nikaambulia japo vioo!
    OMBI Langu kwa Uongozi wa UDSM! Naomba muondokane tu na hao Auxiliarry police kwani ni KERO na MZIGO kwani hamna ulinzi wowote wanaoufanya!
    Its better muajiri kampuni binafsi ya Ulinzi ni case kuna wizi wowote unaotokea hiyo kampuni iwe responsible!
    Ni hayo tu kwa leo
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Vibaka wamefika "Mlimani"?
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wapo wengi sana! na kuna kesi kibao kwenye kituo cha polisi cha pale mlimani!
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    DAh pole sana ila kama hicho chuo kipo serious watakusikiliza.
     
Loading...