Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi mwingine wa kutumia jina la Mwl Nyerere....Kigoda cha Mwl JN

Discussion in 'Jamii Photos' started by geophysics, Jul 13, 2011.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Thamani ya kigoda hicho hapo juu ni milioni nne laki saba....... Eti ni kigoda cha Mwalimu Nyerere.... wizi mtuuuuupu
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo ninauhakika zaidi ya nusu wamekula wajanja, labda sijui wametumia material gani? maana sofa seti ya watu saba nzuri kabisa tunaipata kati ya milioni 1 hadi milioni 1.5
     
  3. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ama kweli huu ni wizi mtupu, hebu oneni hata mguu wa nyuma kulia ni mfupi mpaka umeongezewa kipande cha ubao, ili kiweze ku-balance!!!!!
    Hivi ni kwa nini lakini!?
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Natoa shilingiiiiiiii!!!
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,055
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    kama kimeuzwa katika mnada sidhani kama ni kosa, kwenye minada maalumu ya kuchangia vitu mbalimbali hta kuku anaweza kuuzwa milioni kumi, yaani anaweza kunadiwa mpaka milioni kumi, juzi juzi mkoba wa magrth thatcher aliyekua waziri mkuu wa uingeeza uuliuzwa kwa dola za marekani 40,000 Thatcher's handbag sold for US$ 40,000BBC News - Thatcher's famous handbag raises £25,000 for charity

    [h=1]Thatcher's famous handbag raises £25,000 for charity[/h]
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wananchi wanakufa njaa wao wanatengeneza vigoda vya milion 5, pumbavu hawa.
     
  7. p

    pori Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nashauri hizo hela zinazopotea kwenye kutengeneza the so called kigoda cha mwalimu ziende zikasaidie h ospitali zetu. kweli huu ni ubunifu mpya wa ulaji, kwani siku zote walikuwa wapi kutengeneza kigoda? kwanza hicho ni kiti na si kigoda, halafu tuambiwe hasa faida yake. watanzania hatuko wajinga kiasi hicho, narudia tena -huu ni ubunifu mpya wa ulaji, PERIOD!
     
  8. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hicho ni kigoda? Au KOCHI la Mwalimu? Halafu hata ufundi wenyewe mbovu, cheki mguu wa nyuma umeegeshwa kwenye kibao... Wizi mtupu!
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Tukiite kigoda cha Abdallah KIGODA NA LOWASA au mnasemaje wana JF?
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hicho ni kigoda, kiti au kochi?
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani we unavoelewa kigoda ni nini? Kiti ni nini? Kochi ni kitu gani?
     
Loading...