Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi kwenye simu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Sep 21, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Wana JF sijajua sehemu ya kuipost hii thread. Jamani kumetokea wezi kwenye simu. Utabipiwa namba inayoanzia +88 ndugu usijaribu kupiga maana hata kama una sh 100000 kwenye simu yako itaisha pale pale.

    Muwe makini.
     
  2. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Funguka zaidi pesa hiyo ni kwenye MPESA/Tigo/Aittel au Air time????? Hii sasa noma
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante kwa news...
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    hiyo ni namba ya nje ya nchi na wala sio wezi wala nini .. Imeingia kwenye simu yako kwa bahati mbaya wewe ukaitwangia kijana so ndio maana salio lako likayeya
     
  5. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Wewe code number ya nchi gani inaanzia na +88 jaribu kugoogle wewe!
     
  6. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Halafu hebu angalia link hii Is +88 the ph code for a satellite call? - Yahoo! Answers
    hii ni setelite phone call
     
  7. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Satellite call huwa ni expensive sana na mara nyingi huwa zinawekwa katika maeneo ambayo hayafikiki kiurahisi kama kwenye makambi hivyo huenda ulipojaribu kuipiga ikapokelewa salio lako likaisha lote
     
  8. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Mkuu sasa hivi nina watu zaidi ya kumi wanalalamika hivyo na leo tu nimeingi ofsini kunajamaa kaja kwangu kaniambia kapigiwa simu hiyo na akaamua kuipiga alipopiga simu ikakata alipoangalia salio ni 0 na alikuwa na sh 10000 kwenye simu yake. Ikabidi niipost hii isue hapa jamvini kwa moyo mweupeeeeee.
     
  9. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha ubishi .. Hakuna cha wizi wala nini.... Iyo ni satelite call ni expensive sana kupiga... Kama ulikuwa hujui elewa
     
  10. k

    kukile Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Akina Tomaso ruksa kujaribu kupiga halafu watujuze kilichowapata
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa uondo wa ngoma uingie ucheze.
     
  12. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Wadau namba yenyewe hii hapa jaribuni wenyewe +881842011294. Anayetaka kutest ruksa
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ok tumekupata na mie nikipigiwa na hiyo namba sipigi
     
  14. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    test siku zote hufanyika mara mbili, jaribu tena kuipiga halafu utujuze.
     
  15. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nimetoka kuongea nao ni waunguana tu.. ni customer care
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa..
     
  17. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Nigongee japo like.
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    namba ya kuomba utajiri kutoka bermuda triangle ni 0772555555555555555.... wanaongea lugha unayoongea wewe, tupeane feedback wakuu. tano zinakua kumi na tano na kuna mshikaji nilimpa alipiga simu ikawa haipokelewi hakukata tamaa, sasa hivi anakula bata na hela za majini kutoka Bermuda Triangle chini ya Bahari ta Atlantic...
     
  19. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Ukitest lete feedback poa jamani. Usikae kimya tu.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Sasa na wewe ukikuta missed call ya namba usiyoijua, unai-bip ili iweje? Kama ni mtu anakutafutia jambo la maana si atapiga tena?
     
Loading...