Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya ujenzi tutegemee mabadiliko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Avocado, Nov 25, 2010.

  1. Avocado

    Avocado Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika wizara ambazo moja kwa moja nimekuwa na imani zinaweza kufanya vizuri ni wizara ya Ujenzi chini ya John Pombe Magufuli na Harrison Mwakyembe,kwa kifupi mbali na udhaifu wa kibanadamu hawa ndugu wanaweza kuifanya wizara hiyo iwe na mafanikio zaidi,kiutendaji Magufuli tunamfahamu,ndugu zangu wa wizara hiyo kaeeni chonjo !
     
Loading...