Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya elimu mchukueni reo wa mbeya hatufai

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wagagagigikoko, Feb 20, 2011.

  1. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wizara ya elimu mnataka mpka mkoa wa mbeya uwe wa mwisho ndio mchukue hatua dhidi ya reo huyu mzinzi na mbabe? Huyu gwaride limemshinda tuondoleeni . Kaupokea mkoa ukiwa kwenye top 5 sasa nafasi ya 15 hafai
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hebu fafanua vizuri nini mchango wake katika kushusha kiwango cha ufaulu
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Huyu REO kwa kweli hafai kabisa sio tu kukaa mkoa wa Mbeya bali hafai kwa cheo hicho ,kazi yake ni uzinzi tu na majungu; waalimu wachapa kazi kama yule mama mkuu wa Loleza ndio anawapikia majungu waondolewe kwani hawafuati matakwa yake!! Kuna umuhimu kwa wizara kumchukulia hatua za haraka kabla mambo hayajawa mabaya zaidi..
     
Loading...