Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara, kiwanda vyawaka moto Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoyangi, Dec 12, 2008.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Dec 12, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usikuwa kuamkia leo, katika matukio mawili tofauti lakini ambayo yanaonekana kutokea kwa wakati mmoja, Jengo la Wizara ya Mali Asili na Utalii na Kiwanda cha Bakheresa vimewaka moto.

    Katika jengo la Wizara hiyo Nyaraka katika ofisi ya Katibu Mkuu zimeteketea kwa moto huo ambao hata hivyo haijafahamika ulitokana na nini, ingawaje sababu rahisi tutakayoambiwa baada ya siku mbili tatu ni funika kombe mwanaharamu apite - hitilafu ya umeme.

    Pia jengo la Kiwanda cha Bakheresa nacho kimeungua na moto ulianzia katika stoo ya chakula.

    Mioto hii, ilizimwa majira ya saa nane usiku, kwa mujibu wa habari za hivi punde kutoka Star TV.

    Hasara na vyanzo bado havijafahamika.
     
    Last edited by a moderator: Dec 12, 2008
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna nyaraka nyingine zina dhamani kama pesa kama kunahistoria ya nyaraka muhimu kuungua itabidi wawe wanaweka kwenye ma safe.La sivyo tutakuwa hatu waelewi kwa chanja ya nyani kula indi bichi.
     
  3. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    We Hujawa hi kisikia watu wanaunguza Ofisi fulani ili waweze kuunguza Nyaraka ili kupoteza Ushahidi
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huu ni aina ya ufisadi; wanaunguza nyaraka ili kuficha madudu yao, si juzii tu hawa makatibu wakuu wamebadilishwa akiwemo wa wizara iliyoungua!! Hapo lipo jambo sio bure.
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hilo jengo la wizara ni lile jipya au pale samora?
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hata Ikulu iliungua itakuwa Wizara?
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwenye kiwanda cha Bakheresa, misukule imepona?
     
Loading...