Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wireless internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Adolph, Sep 15, 2011.

  1. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wakuu nimenunua wireless moderm kutoka voda....kiukweli inapiga mzigo kiuhakika na inaspeed ya hali ya juu unaweza ukaitumia hata kwa computer nne kwa wakati mmoja...unaweza ukaitumia kama wireless au ukaconnect kwa sb...nimefanikiwa kwenye laptop ila kwenye desktop yangu ya hp d530 SFF wireless imekataa... nadhani tatizo ni haina drives za wireless...naombeni msaada wa web nitakayopata wireless driver ya hp d530 SFF.....
     
  2. j

    juniornduti Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu na minahitaji moderm yenye speed niliyo nayo ni vodafone,model k 3570-z. Samahani kwakuto jubu swali lako badala yake nimeomba msaada!
     
  3. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  4. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  5. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    modem Aina gani? kama ni hizi za usb zinakuja na sw yake ambayo ita-install driver.
    k 3570-z nafikili inaweza tumika kama kama wireless interface (badala ya wireless interface card),ambayo huitaji Wireless Access Point to work
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  8. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ni tofauti kidogo....inaitwa Vodafone Mobile WiFi wanaziuza 155,000/= ina speed ya 7.2Mbps...unaweza ukaiconnect kwa kutumia usb wakati huo huo kama wireless ambapo hata kama unacomputer nne au tano unaweza ukaziconnect kwa kutumia wireless....
     
  9. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    zinauzwa 155,000tsh pale mliman city....kama computer zako hata sita zikiwa na WiFi zote unaziconnect kwa kutumia hiyo moderm moja....speed yake ni 7.2Mbps hizi za kawaida ni 3.2Mbps
     
  10. j

    juniornduti Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu! minatumia hp 620.vipi inaweza kunifaa ndugu yangu?
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hakikisha desktop yako ina wireless network card, kwa kawaida desktop nyingi haziji na integrated wireless device hivyo kama utadownload drivers pasipo kuwa na hiyo device ni kazi bure otherwise itahitajika ununue pci card
     
  12. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo speed nina wasiwasi nayo kwa hapa bongo..huwa wanaandika tu 7.2Mbps au 3.2Mbps ila haifiki hata nusu yake
     
  13. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ya kweli hii? maana speed zetu hapa unakuta 3.2 sana wapa 2.4, je weye wapata hiyo spidi kweli?
     
Loading...