Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

windows 8

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by atrash, Oct 12, 2012.

  1. atrash

    atrash Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wana jf kwa wale mliotumia windows 8 je mnaiyonaje itakuwa ni bora na ni nzuri kuliko windows 7 mana ktk windows zilizotokea kupwendwa tokea zama za window me windows xp windows vista na windows 7 kwa maoni yangu windows xp ilipata bahati kupendwa na watu wengi kuliko vista na windows 7 pia imepata bahati ya kupendwa sasa sijui hiyo window 8 itakuwa bora kuliko windows 7 ? kwa mlio wahi kutumia 8 hebu tupeni habari
     
  2. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bonge la os dunia nzima!
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mkuu dont tell me! Iko poa kama os za mac or ubuntu?'
     
  4. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    haina tofauti saaana na window7 ila yenyewe imeongezwa vikoro koro kibao
     
  5. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama ulishawahi kutumia iphone 4 basi imeongezewa features kama zake.
     
  6. atrash

    atrash Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inamana windows 7 ni cha mtoto sana kwa 8 nini kilicho zidi ktk windows 8 tusije tukakimbilia jina tu
     
  7. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mimi nilitaka kuinstall window 8 rafiki yangu akaniamabia siyo nzuri kama window 7 so nikaitupa kule but naisubiria itoke then nione inaonekana vipi machoni mwa computer nyingine thhen na mimi ndio nifabye maamuzii
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama wewe ni kilaza huwez tumia medula ifanye kazi watu kibao wanashindwa ku'iturn off coz bottom yake imefichwa haipo kwenye start kama ilivyo zoeleka
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    belive that!
     
  10. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nimetumia windows8developers preview...kiukweli inasome features ambazo ni advanced but kitu nilichokiona zaidi ni kuwa ukitaka uenjoy zaidi kuitumia ni kama unaaccess ya internet maana katika ile start page vitu vingi kama store,skydrive,stock...etc vinatumia internet ili viweze kufanya kazi vizuri..
    Nahisi microsoft wanataka kutupeleka kwenye ulimwengu wa cloud computing hata kama hatutaki.huko ndipo tunapoelekea..tusubiri os itakayofuta tuone...
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tatizo kubwa la win 8 linalonikera mpaka sasa ni jinsi walivyojaza makorokoro mengi mpaka wakati mwingine inakuwa tabu sasa,,afu 90% ya madude yote hayo ili uyaenjoy ni lazima uwe na net nzuri...arrrgh!! ila ni kweli ipo advanced kidogo compared to other versions za windows!
     
Loading...