Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo Huu: Kuniletea Mke Mwenza Ndani Nyumba Si Jambo La Kushangaza Hilo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Obuntu, Jun 14, 2010.

  1. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye 80s kulikuwa na Wimbo ukiimbwa na Vijana Jazi (Kama Sikosei), baadhi ya maneno yake yalikuwa yakisikika kama hivi

    "... Kuniletea Mke mwenzangu ndani ya Nyumba Si Jambo la kushangaza hilo...
    " Kinachoniuma ni kulala sebuleni mimi na watoto..."

    Sijui kama mtunzi alikuwa anaimba "real life story" au ni hali ya kubuni

    Najaribu kufikiria nyakati kama hizi za leo, Obuntu unaingia nyumbani na hawala, halafa unamwambia Mkeo akupishe ulalae chumbani na hawala, yeye akalale sebuleni! Sipati picha!
     
  2. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! itakuwa patashika kwakweli halali mtu chini lol!
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dharau kubwa sana....

    Hebu fikiria kinyume chake... Mkeo anakuzidi pesa na nguvu pia, anakuja na mwanaume mwingine kisha anakwambia uwapishe...:A S-confused1:
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wachangiaji wote mliotangulia hapo juu hamjaelewa muimbaji anasema nini. Someni vizuri hapo hajasema hawara bali mke mwenza hivi ni vitu viwili tofauti kabisa.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii ipo bwana Obuntu wapo wanaothubutu kuleka mke mwingine ndani ya nyumba
    Ni dhahiri alikuwa na mfano hai ndio maana akatunga wimbo huo
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kuna ndugu yangu alifanya hivi
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    song za zamani zilikuwa zina base n tru story
     
  8. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata kama mke mwenza ndo nani alale sebuleni?
    mie wala sioni tafauti ya mke wa pili na hawara...
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ipo sana hii mbona?..Mi nishaona live..tena wala si mke mwenza, bali ni jimama tu la mtaani linaletwa ndani....Yaani inakuwa ni ile watu wamechokana kupita kimo!...na unakuta mama alishahama chumba zamani anakaa aidha na watoto chumba cha pili!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hivi mochware zitakuwa zimefungwa au mochware attendants watakuwa kwenye mgomo kama wa TUCTA?
     
  11. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    PK thats why it is important for any woman to be financial independent... mie nikiona karaha imezidi I pack my bags and leave...
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    You are welcome my darling. Always and forever.

    Hujambo lakini rafiki?
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Why not telling him 'to pack and leave'?
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Nadhani hii imekaa kifasihi zaidi! Mara nyingi mke wa pili anathaminiwa zaidi na mume kuliko yule mkubwa.
     
  15. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    because I live in his house.....
     
  16. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    woowwwwwww Thanks LOVe U made me feel special....:redfaces:
    Am totally good... hope all well ur side
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    The home belongs to you two, why say 'his home?...its your home cammon!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Just like we last met!! Fine, cool and sweet as always.
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahhh then if it is mine he shouldnt bring another woman in my house and in my presence .... and if he thinks it is his house and he can do whatever he wanna do...then let be it.... if he mistreat me i wouldnt mind moving out of his villa into a one bedroom flat....
     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine sio lazima kila mtu aone tofauti hata kama ipo. Na ndio maana hata muimbaji halalamikii kuletewa mke mwenza bali kulazwa sebuleni, maana yake yeye ameona tofauti ya mke mwenza na hawara upo hapo????
     
Loading...