Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Mukama live TBC1 sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Apr 19, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    hana point ya maana
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Amekiri kazi yake kupunguza mapengo ktk uadilifu wa uongozi ambao ulishapotea!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ndio mkakati wa kutumia govt owned media for publicity and propaganda umeanza rasmi?
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    watachemka tu hata mimi nimemuona anabwabwaja bwabwaja na ndevu zake hawana jipya tumeshawachoka wanastuka muda ambao watanzania wameshafumbuliwa macho na vyama vya upinzani hasa chadema imetoa elimu ya uraia sana kwa wananchi
     
Loading...