Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William J. Malecela na upuuzi wake!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Aug 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    [FONT=&amp]FACTS OF NGO: [/FONT][FONT=&amp]Mwenyekiti ni Mkwe wa Mtei, Muasisi: Mbunge Grace Kiwelu ni Mkwe wa Mbunge Ndesamburo: Mbunge Lucy Owenya ni Mtoto wa Mbunge Ndesamburo; Mbunge Lissu ni Dada wa Mbunge Tundu Lissu: Mbunge Viti maalum Kigoma ni Mchumba wa Mbunge Zitto:
    - SWALI: WAKISHIKA NCHI SI NDIO FAMILIA ZAO ZOTE NDIO ZITATAWALA JAMANI? HAWAJASHIKA NCHI TU HIVI SASA WAKISHIKA NCHI ITAKUWAJE? - LE MUTUZ. [/FONT]William J. Malecela
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wakikaa bungeni huwezi kutofautisha na vikao vya familia sebuleni kwao.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ana tabia kama za mama yake wa kambo Mama Anne Kilango Malecela, yaani jitu zima lina fikra finyu
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wilium walimtema balaaaaa,waangalie kina makamba,dr mwinyi,
    nasikia kawabwa atasugua bench 2015 maana mwenye jimbo (liziwani)anaenda kulichukua.
    na kibaya zaidi angalia mwenendo wa viti maalum vinavyotolewa,
    maskini familia ya mwenye haki julius nyerere ilitelekezwa vibaya.
    kibaya zaidi nape ndo amebaki mhanga peke yake.

    hao ni baadhi tu.
     
  5. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ongezea na hii... Rose Kamili ni Mke/Mtalaka wa Katibu Mkuu Dr Slaa. Mbunge Kiwia ni mjomba wa Mbunge aliyevuliwa Mhe Lema. Mkurugenzi wa Uchaguzi Mr Mrema ni shemeji wa Mbunge Salasini. nk nk.

    Huo ndio ukweli, umewekwa hadharani peupee na hakuna ubishi.
    Kwa mtizamo wa haraka haraka, CHADEMA inafanana na kampuni au NGO ya familia. Haiwezekani taasisi ya namna hii ikabidhiwe nchi itawale. Tz itakuwa imekwisha.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani kunatofauti gani Baba yake , Mama yake na yeye mwenyewe? Si familia nzima bora hao dada, wachumba na wakwe....Ulitegemea watoke wapi wa kukiongoza chadema ? kama Wiliam na mama yake ni wa ccm?
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Subiri na Josephine basi awe mBunge ili uchonge vizuri!
     
  8. m

    mamajack JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pamoja na hayo yote wamewavua magamba nguo balaa,sasa hapo ni hao tu waliotajwa hamkai mkatulia ,ingekuwa zaidi ya hapo si mgetoa roho kabisa,halafu wote ni majembe ya ukweli .chezea chadema weye utaumbuka.
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uwezo ukiruhusu lazima maana uongozi sio urith ila ni uwezi.kwahiyo kama yuko vizuri tunamchagua tena kwa roho safi kabisaaaaa!
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyani haoni kunnddule, william ni mtoto wa waziri mkuu wa zamani, john malecela ambaye pia alikuwa mbunge na makamu mwenyekiti wa ccm. William alitaka ubunge wa afrika mashariki, kwanini naye anajiingiza kwenye siasa? Ni kwa sababu ya kuwezeshwa na mazingira ya kuwa mtoto wa mwanasiasa, kujaribu kutumia jina la baba yake. Kama isingekuwa jina la baba yake (mwanasiasa) nani angemjua?
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    "You are not who are, you are what you make". Kwangu mimi viongozi wa juu (wa chama chochote kile) wanatoka familia moja sio shida hata kidogo, shida ni utendaji/uwajibikaji wao. Kwa mimi nataka maji safi, barabara za uhakika, elimu bora, huduma nzuri za afya, usimamizi mzuri wa rasilimali za nchi etc. I dont care wanasimamia hayo mambo wanatoka wapi, wana mahusiano gani.

    Mawazo kwamba sasa tuanze kuangalia 'mahusiano' baina ya viongozi badala ya kuangalia uwezo/uwajibikaji wao ni kutoa watu kwenye mambo ya msingi. Na hata katiba (hii mbovu) tuliyonayo haikatazi wana ndugu kushika nyadhifa mbalimbali kwa wakati mmoja.

    Siasa za ccm ya sasa zinasikitisha sana. Nchi hii inaliwa na mchwa lakini wanatoka ma-strategists na hoja za kipuuzi kama hizi.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,130
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa mwili mkubwa ndio unamsumbua ...mwili umazidi ubongo mnategemea nini?
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumjadili huyo bonge kwanza ni kupoteza Muda wao familia nzima wanasiasa kwani hakuna kazi nyingine kama si kubebana
     
  14. M

    Malova JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mnyika mdogo wake Mbowe kwa mama mdogo
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    Coming back to JLO ndio movie inayokuja ya Sintah. Kubwa jinga Le Mutuz ndio nalo lipo huko, siasa imeshamshinda sasa amebakia kuimba Taarabu tu, mamiyake.
     
  16. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani analalamika nini mtoto wa John? Ndio hali halisi ya nchi yetu na dunia kwa ujumla mbona. Ningemuona wa maaana sana angeanza kulalamika nyumbani kwao ambako Baba yake na mama yake ni/walikuwa viongozi CCM!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    ...Mkuu siku zote nyani huwa haoni kundule huona yale ya wenzie. Kelele zote hizi ni katika kujaribu kujisafishia njia kuelekea 2015....Njaa kali inamsumbua sana....usicheze kabisa na njaa kali.

     
  18. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    sisim,sisim
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. m

    mwakitundilo Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    yusufu makamba/ januari makamba, namelok sokoine/edward sokoine, vita kawawa/zainabu kawawa, anna kilango malecela/john samwel malecela, danstan kitandula/luka kitandula, yusufu masauni/ hamad masauni. samahani napita tu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...