Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WIKI MBAYA KABISA!:wiki ya uchaguzi-2010

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Nov 3, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wandugu.......!
    HABBAAARR ZEEENU BAAAANAAAAAAAAAA!

    kwa kweli leo nimeonelea ni vyema kabisa nikatoa ''langu la moyoni'' maanake dah!kuna vitu havivumiliki


    • nina HASIRA KALI inayotokana na kukisikia nisichokitarajia kwenye vyombo vya habari!
    • nina amini kwamba TUNAONEWA na hawa ''metropolitan'' politicians!
    • nina SIKITISHWA SANA na tabia ya wakazi wa dar kujiandikisha halafu KUTOPIGA KURA
    Hali hiyo inanisababishia:


    • kuiona BIA chungu kama SIFONGO
    • kuiona valuu inatisha kama SUMU
    • kupaona BAA kama jehanamu
    • kuichukia hata redio ya ''tukutuku'' langu siku hizi siwashi redio tena
    Kwakweli wapwaaz nipo kwenye wakati mgumu sana yani....

    ushauri tafadhali!.....

    NI MIMI KATIKA UTEKELEZAJI WA ''SHERIA-MAMA''
    Baba Gift
    The king
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Mi hili liwiki limeniuzi sana

    hata infii nazo zilikuwa haba...kila unayemtafuta unakuta yuko bize na Halima Mdee. Ukija JF wapwa wote wamechakachuliwa na siasa. Ukirudi home, bimkubwa yuko bize na Slaa. Ukimtafuta matesha yuko bize na homuweki. Ukiwasha TV machaneli yote yako bize na kumtangaza Kikwete ndio mshindi........... Agrrrrrrrrrrrrrrr:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Na hapa jf Invii kafunga kile chumba cha maongezi....:A S angry:....
    Ila cha kufurahisha....kulikua na sababu ya kuchelewa kurudi nyumbani....kulinda kura zetu zisichakachuliwe...
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahhah Baba Gift...... pole mwaya hivi hata kina eliza unawaona wachungu? au nao wako kwenye uchaguzi lol

    Babu hahhahah infii wako kulinda kura na kuchakachua ili mhishiwa arudi madarakani kwani alikuwa anawatengenezea mazingiza mazuri ya infidelity.........
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo limeniudhi sana. Michakato ya kutafuta infii ilipungua kasi bana.

    hebu cheki na invii mwambie JK kashashinda aturudishie chumba chetu:hippie:bowl::bowl::bowl:
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!
    hata mary munisi nae alikuwa analinda kura kerege
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    wee umelaaniwa
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakina eliza woote hawapatikani kwa sasa
    gest nazo zimejaa wanasiasa tu
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mbaya hata sijachukua hata namba ya :cell: kwa ajili ya Plan C....:A S angry::A S angry:
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uchakachuaji sio?

    Walaaniwe wote wanao chakachua matokea na wafe kibudu
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu tukishawalaani itakuwaje?
    maanake kuna vitu vinataka ''juhudi za makusudi'' kuvikabili

    HIVI KWELI MKUU JIMBO LA SEGEREA wamejiandikisha watu 150,000+ na waliopiga kura ni 50,000?inaingia akilini hiyo?
    hapo mzee ukirud hme unaweza jikuta unamzibua kibao waif bila kosa
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Josephina akishatoka kaunta anawahi Kawe kulinda kura za Halima.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!
    hakuna kabisa muda wa ''ku-do the needful''
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    hapo nadhani ni makosa madogo ya ki-mtandao tu!
    nimediliti haya na wewe diliti
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mkuu sasa hapo walio piga kura kama ni 50,000 subili usikie kura za urais unaweza kuta zinazidi za walio piga kura
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    This message has been deleted by Baba Gift.
    Reason
    haiko mahala pake


    Ewaaaaaaaaa! Sasa tuendelee na lojistiksi. Josefina ulifanikiwa kuchukua namba zake? Yule bana nna mpango wa KUOA kabisa.:smile-big::smile-big::smile-big:
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    enewei........
    kuna moja ndo imenidisapoint zaid

    waliojiandikisha 300,000
    waliopiga kura 49,000
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu utaoa MARA NGAPI?
    hehehehe!
    lakini ile baa mpya ile haya bana!

    hivi una namba ya meneja?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Hivi kuoa kuna LIMITS kama kwenye calculus?:nono::nono::nono:
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu naomba ukafute pale uliponinukuu kwenye ile post niliyochanganya habari.....

    again
    hakuna sheria inayoumruhusu INFIDELATOR kuoa mara mbili au zaid
     
Loading...