Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki ijayo natia timu Dar. Je nitoke na nani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Oct 31, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wana Chit chart, wiki ijayo Ijumaa natia timu Dar, na nitakaa kwa siku tatu pale viunga vya Msasani, Kidume yeyote yule ambaye angependa atoke na mimi kwa dinner afanye booking mapema (Lakini asiwe ni mume wa mtu, sipendi ngeu mie).

    Muhimu ni mshiko maana sina kitu kabisaa na viwanja nitakavyopenda kutoka kusafisha macho ni Kilimanjaro Hyatt Hotel, Double Tree Hotel, Sea Cliff Hotel na Kunduchi Beach Hotel, gharama zitafidiwa kwa makubaliano maalum.

    Wadada tukutane J2, pale viunga vya Mango Garden Kinondoni.

    Sitaki PM, mwageni sera zenu hadharani.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Usihofu lazima uonje ma-opportunity niliyojaliwa na Mungu,lakini usinigande ukashindwa kurudi!
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Pia nitatumia fursa hiyo kuendesha kipindi cha Zinduna Talk Show, na siku hiyo kutakuwa na manjonjo ya kufa mtu, stay tune
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Weweee, unachezea mikogo ya pwani weye, angalia usije ukahamia ZNZ, mie nayajua si mchezo, kama umezoea magume gume nakuomba uchezee mbali huu ni mziki mwingine, ujipange sawasawa
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Toka na b52
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    We mpori pori akutake nani, kwanza utakuja na cha R Chuga?
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Halafu nasikia mwanza ulifichwa na mwana JF mwenye uke! Ulisalimika kweli?
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0


    Karibu sana mi nakulipia Serena hotel siku 3 na milo yote lakini nafukua maji taka mende wanako pendelea kukaa
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Changu tayari ni cha arusha tena utakipenda hutakaa ukiache....
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    .....mmmmm?...maneno huwa hayanichoshi nasubili videndo,,,,UTAWEZA?..Lakini je TUKO WANGAPI?
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wanaume wa chirt chat walivyo wabahili katu hutowaona hapa, watapitia kando, jamani mie sinywi vikali, sana sana nitakunywa milk shake, na msosi utakuwa wa kawaida sana Lobuster na mash potato, kisha napata diseti ya Tiramisu, na mwisho nasumumizia na chocolate
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kuku mgeni njoo uonyeshe manjonjo kwa wazee wa jiji lango la jiji.
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheeeee sasa ulitaka nifichwe na mwenye uume kama mimi? Zinduna aje aisee we mbona unatafuta mwenye uume na si tofauti?
    Mwanza raha aisee
     
  16. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sie tumezoea kutumia jiko la gesi, usiwe mshamba na wewe, nyiewa bara ndo msiyoyajua hayo, TV zenyewe mmezijua majuzi baada ya kuingia rais wa awamu ya pili, lakiniie tangu miaka ya 60 tuna TV coloured
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi pedeshee wa madini unanigwaya
     
  18. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hata muwe kumi nawamudu, kwani imewekwa mita hii
     
  19. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu hapo, weka namba ya simu tuseme nyuma ya pazia, kwani kwa sauti tu nitakujua kama unazo au la
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umeniogopesha sana! Inaonekana sie wa Arusha hututaki taki vile!?
     
Loading...